Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo kwa wanaojali afya zao

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Damalu, Aug 2, 2012.

  1. D

    Damalu JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    J.D.M Health Consultanttunahusika na utoaji wa ushauri wa afya hasa kwa magonjwa yanayotokana namaisha tunayoishi hivi leo (life style diseases) kama kisukari, shinikizo ladamu, saratani, vidonda vya tumbo, Moyo nk. Tunapenda kuwatangazia kuwa zipodawa zinazotengenezwa na nafaka, mitishamba, viumbe wa baharini, na mimeaambazo zinatibu na kuzuiya magonjwa yafuatayo;
    · Kisukari
    · Saratani
    · Vidonda vya tumbo
    · Moyo
    · Ini
    · Figo
    · Presha
    · Mifupa
    · Kuondoa sumu mwilini na kuongeza kinga ya mwili
    · Matatizo ya uzazi
    · Magoti
    · Na mengi mengineyo
    Tupo sinza palestina, kwa maelezozaidi tafadhali wasiliana nasi kwa simu namba:
    +255 654 806 381, +255 769413 762
     
Loading...