Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo kwa wananchi wa arumeru mashariki. M4c is here.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by melimeli maganga pau, Sep 10, 2012.

  1. m

    melimeli maganga pau Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    [​IMG]CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)KATA YA USA RIVER KINAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA USA RIVER NA MAENEO YA JIRANI KUWA, KUTAKUWA NA MKUTANO WA HADHARA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 15-09-2012 KATIKA KIWANJA CHA SOKONI MJIMWEMA KUANZIA SAA SABA MCHANA,MGENI RASMI NI MH. MBUNGE JOSHUA SAMWELI NASSARI, WILAYA ,KATA, TAWI,WOTE MNAKARIBISHWA KATIKA KUENDELEZA VUGUVUGU LA MABADILIKO TANZANIA(M4C) “ VUA GAMBA VAA GWANDA“PEOPLE’S.POWER
     
  2. m

    melimeli maganga pau Senior Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)KATA YA USA RIVER KINAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA USA RIVER NA MAENEO YA JIRANI KUWA, KUTAKUWA NA MKUTANO WA HADHARA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 15-09-2012 KATIKA KIWANJA CHA SOKONI MJIMWEMA KUANZIA SAA SABA MCHANA,MGENI RASMI NI MH. MBUNGE JOSHUA SAMWELI NASSARI, WILAYA ,KATA, TAWI,WOTE MNAKARIBISHWA KATIKA KUENDELEZA VUGUVUGU LA MABADILIKO TANZANIA(M4C) “ VUA GAMBA VAA GWANDA“PEOPLE’S.POWER

    KARIBUNI WOTE WAPENDA MABADILIKO
     
  3. m

    melimeli maganga pau Senior Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)KATA YA USA RIVER KINAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA USA RIVER NA MAENEO YA JIRANI KUWA, KUTAKUWA NA MKUTANO WA HADHARA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 15-09-2012 KATIKA KIWANJA CHA SOKONI MJIMWEMA KUANZIA SAA SABA MCHANA,MGENI RASMI NI MH. MBUNGE JOSHUA SAMWELI NASSARI, WILAYA ,KATA, TAWI,WOTE MNAKARIBISHWA KATIKA KUENDELEZA VUGUVUGU LA MABADILIKO TANZANIA(M4C) “ VUA GAMBA VAA GWANDA“PEOPLE’S.POWER
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee chadema ngoma inogile hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  5. commited

    commited JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    thanx mkuu, jitahidini kumsaidia dogo janja katika ahadi zake japo afikie over 50% ya perfomamnce, ili magamba wasipate pa kuhemea hapo,,, saaa ya ukombozi wa kifikra ni sasa, thanx kamanda
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    chonde chonde polisi kaeni pembeni!
     
  7. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    M4C mpaka kieleweke
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana!
     
  9. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri MAKAMANDA.
     
  10. t

    tenende JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Big up!.
     
  11. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Lazima niwepo axee' M4C ndo kila kitu.
     
  12. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Tx. We will be attending.
     
  13. M

    Mapochopocho Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapa Hi! wanaArumeru wooote. Big up dogo janja! Jamani hudhurieni kwa kishindo. Mie niko Moshi lakini nawezatia maguu
     
  14. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nassari Leganga April 2012.png
    MH.JOSHUA NASSARI KATIKA USHINDI

    "CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)KATA YA USA RIVER KINAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA USA RIVER NA MAENEO YA JIRANI KUWA, KUTAKUWA NA MKUTANO WA HADHARA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 15-09-2012 KATIKA KIWANJA CHA SOKONI MJIMWEMA KUANZIA SAA SABA MCHANA,MGENI RASMI NI MH. MBUNGE JOSHUA SAMWELI NASSARI, WILAYA ,KATA, TAWI,WOTE MNAKARIBISHWA KATIKA KUENDELEZA VUGUVUGU LA MABADILIKO TANZANIA(M4C)

    “ VUA GAMBA VAA GWANDA“

    "PEOPLE’S POWER"
    Tupo Pamoja Makamanda.
     
  15. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani aende kutolewa kafara? Hamuoni mtu
     
  16. G

    GlorytoGod Senior Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapa hafi mtu wala haturudi nyuma sababu ya haya magamba mpaka kieleweke. M4c twanga kotekote.
    Mungu akiwa upande wetu ni nani alie juu yetu?
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160

    Mlimuua Mbwambo R.I.P kinyama mkatuzuga kwa kumuweka Chinga ndani.

    Mkamtisha Lema, Nassari na Isimbaa Kinotu mkashindwa.

    Leo unakuja na mboyoyo mbofumbofu hapa, hatuanyi mzee hatuwiri wa hatuogopi, Tukutane Jumamosi
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mji mwema iko wapi ninasafari ya ar, ila sifahamu hapo najua tengeru usa na maji ya chai please
     
  19. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni moja ya mitaa mikubwa ya usariver stand yake ya basi ni LEGANGA.
     
Loading...