Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo kwa wananchi wa Arumeru mashariki. M4c is here.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Puppy, Aug 5, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160


    CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO CHADEMA KATA YA USA-RIVER KINAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA USA RIVER NA VITONGOJI VYAKE NA MAENEO YOTE YA JIRANI KUWA KUTAKUWA NA MKUTANO WA HADHARA SIKU YA JUMAMOSI TAREHE 11-08-2012.

    KATIKA KIWANJA CHA SOKONI MAGADIRISHO KUANZIA SAA SABA KAMILI MCHANA.

    WAGENI RASMI NI VIONGOZI WA TAIFA CHADEMA,WILAYA,KATA NA TAWI,KARIBUNI WANANCHI WOTE TUENDELEZE KAULI MBIU YETU YA “VUA GAMBA VAA GWANDA” SAMBAMBA NA (M4C)NA WALE WOTE WANAO TAKA KURUDISHA KADI SIKU HIYO TUNAWAKARIBISHA.

    TAFADHARI FIKA BILA YA KUKOSA.



    Source; Mwenyekiti Wa Chadema Kata Ya Usa-River.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti au mwenyekiti wa muda!? Maana mwenyekiti alivamiwa na ccm akapoteza maisha!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Michango kama kawaida.
     
  4. m

    melimeli maganga pau Senior Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha demokrasia na maendeleo chadema kata ya usa-river kinapenda kuwatangazia wananchi wote wa usa river na vitongoji vyake na maeneo yote ya jirani kuwa kutakuwa na mkutano wa hadhara siku ya jumamosi tarehe. 11-08-2012 katika kiwanja cha sokoni magadirisho kuanzia saa saba kamili mchana.

    Wageni rasmi ni viongozi wa taifa chadema, wilaya, kata na tawi, karibuni wananchi wote tuendeleze kauli mbiu yetu ya "vua gamba vaa gwanda" sambamba na (m4c)na wale wote wanao taka kurudisha kadi siku hiyo tunawakaribisha.tafadhari fika bila ya kukosa.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umesomeka kiongozi.
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu ili uaminike hapa jamvini na kwa kuwa wewe inaonekana una say kwenye Chama huko uliko tafadhali sana weka majina yako na cheo chako ili habari yako iaminike tafadhali .
     
  7. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hujaalikwa..kaa chini. Tarutaru
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Usa river iko wapi?, nyanda za kusini, kanda ya ziwa au nyanda za juu kaskazini?.
     
  9. mashami

    mashami Senior Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nitahudhuria
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Nipo karibu..nitahudhuria.
     
  11. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usa-River ipo katika Wilaya ya Arumeru, jimbo la Arumeru Mashariki, Kanda ya Kaskazini nchini Tanzania katika barabara ya Arusha-Moshi kati ya Maji ya Chai kwenye barabara ya kwenda Hifadhi ya Taifa ya Ausha na unapotoka Arusha kwenda Moshi Mji Mdogo wa Usa-River upo karibu sana na Chuo Kikuu cha Makumira.

    Eneo la Magadirisho ni kuanzia Makao makuu ya wilaya ya Arumeru na Makao makuu ya Polisi Wilaya ya Arumeru, yaani upande wa kaskazini wa mji wa Usa-River. Tembelea "Google Map" utafika bila shida
    Je!Unahitaji msaada zaidi?
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kutoa Ni moyo si utajiri hiyo ndiyo kauli mbiu.....unakaribishwa pia:loco:
     
  13. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amini usiamini ndivyo ilivyo au Unadhani CHADEMA hatusemi kweli? Usiwe na hofu Kamanda tumeandaa Vua gamba vaa Gwanda ya uhakika. Endelea kufuatilia zaidi! Karibu sana na mwambie na mwenzako
     
  14. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani ni nani? Haina mshiko kwa sasa.Karibu kwenye mkutano huu utapata majibu sahihi kwa maswali yako. Nategemea utakuwepo Magadirisho siku ya mkutano.

    Mtangazie na rafiki yako!
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtu mzima ovyooooooo, na wewe ndio unajiita mwanachama makini wa CCM hapa JF. Kweli CCM imejaa magalasha.
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    nyie si mlipiga zile za epa na sasa hivi mmeshahifadhi uswis kwa ajili ya 2015
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Alie active sasa hivi..
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kaka mimi ni mjumbe tu kaka.
    viongozi wapo mheshimiwa.
     
  19. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na zingine wanachukua mifuko ya Hifadhi ya jamiii na kusababisha tuongezewe muda wa kuchukua hela zetu mpaka miaka 55 kwa ajili ya 2015
     
  20. m

    melimeli maganga pau Senior Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    chama cha demokrasia na maendeleo chadema kata ya usa-river kinapenda kuwatangazia wananchi wote wa usa river na vitongoji vyake na maeneo yote ya jirani kuwa kutakuwa na mkutano wa hadhara siku ya jumamosi tarehe .11-08-2012 katika kiwanja cha sokoni magadirisho kuanzia saa saba kamili mchana.wageni rasmi ni viongozi wa taifa chadema,wilaya,kata na tawi,karibuni wananchi wote tuendeleze kauli mbiu yetu ya “vua gamba vaa gwanda” sambamba na (m4c)na wale wote wanao taka kurudisha kadi siku hiyo tunawakaribisha.tafadhari fika bila ya kukosa.
     
Loading...