Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo kwa wachaga wote

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Jan 18, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tangazo kwa wachaga wote. Chuo kipya kabisa cha kichaga ( CHAGGA UNIVERSITY COLLEAGE OF LIFE ) kinatangaza kozi mpya kwa mwaka wa masomo 2011/2012 kama ifuatavyo;

    1- UBAHILI Miezi 3.

    2-ULEVI miezi 5.

    3- UCHAKARIKAJI miezi 6.

    4- KUACHA WAKE KIJIJINI miezi 9.

    5- KUENDESHA PIKIPIKI mwezi 1.

    6- KUSOGEZA MIPAKA YA SHAMBA LA JIRANI miezi 12.

    Atakaejiunga mapema atapewa ofa kozi ya kupika mbege na kutembeza Ndizi BUREE! Wahi nafasi ni chache sana. Ukipata ujumbe mtaarifu na mwenzako tafadhal:D
     
  2. n

    nyanungu magena Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna mawazo ya kuelimisha watu,kwanza hata jina lako mwenyewe linaonyesha kuwa wewe ni mchomvu na masikini na fukara wa mawazo,inaonekana wewe unatembea na wake za wachaga utageuzwa mke.
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hicho chuo bado hakijakidhi matakwa ya Wachaga maana kuna kozi nyingine hazifundishwi hapo na ni muhimu,yafaa kifungwe tu.
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Asante, nitafikiria kuhusu jina "Mohammed" lakini ndio nimezaliwa nalo ila leo ndio najua kuwa jina hili ni chovu, masikini na fukara.
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu una masihara! Nimeipenda ile ya sita,sababu kwetu tumezungukwa na wachaga kesho nawapa ili Tangazo,wakishahitimu watamsaidia mzee wangu kupunguza magugu.
     
  6. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanini chuo kichukue wamangi peke yake?
    Zipo kozi nahitaji kujifunza lakini mimi (.......)
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Inasemekana jamaa ni mabibwa wakujiongezea ardhi!
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Jibadilishe jina utachukuliwa then utapata maujuzi.
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nya kite.
     
  10. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Hiyo ya namba 3, uwa wanapewa kozi kabla awajatua mijini. Aisee mwanagu, nenda katafute pesa. Si umemuona mtoto wa massawe, Lyimo na Urasa. Mwaka moja tu wameshanunua gari. Wewe msenzii, nenda kaesabu ghorofa tu, urudi hapa na ashua zako. Utajua pa kufikia, kwang usirudi. Mama Elishirima, lete Mbege, mazdhiwa na majani ya masale tumfanyie mila huyu mtoto. Ndio maana mchaga katoka kishumundu, mjini form six
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ulikusudia kufanya utani basi ungeposti hapa, na kama upo serious ungeposti hapa ama hapa
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Isembo,lakana nalyo!

    lya kwi ilyi????:ban:
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    thnx millions
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni utani tu mkuu sasa naihamishaje?
     
  15. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nya raranya!
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Asante nyingi mkuu.
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna sehemu, pembeni ya thanks kwa ajili ya kuripoti kina umbo la pembe tatu na alama ya kushangaa... kitumie hiko!
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Shukran
     
  19. A

    African Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nacho ende esembolyi na kunu?
     
  20. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mo...course namba 4 na namba 5,hizo nimezikubali wachagga wengi wana hizo degree.....lakini swala la ulevi labda sana kwa watu wa Musoma...
     
Loading...