Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo kwa umma: Mkakati wa kuboresha tanesco,je unataka tanesco mpya iweje?toa maoni yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Oct 1, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanabodi katika kuperuzi nimekutana na ili Tangazo kutoka Tanesco Wanataka maoni ya wadau kuhusu tanesco tunayoitaka:
    Kabla sijatoa Maoni yangu:
    1. Hivi waliotoa hili tangazo hawajui Tanesco watu wanayoitaka au wanajustify kutumia pesa?
    2. Maoni ambayo yamekuwa yakitolewa na wadau katika kada mbali mbali kuboresha utendaji na Muundo wa Tanesco mlishayafanyia kazi? au mnataka kuwapotezea muda watu

    Wadau Wapeni Maoni yenu kwa wale wenye maoni kama yanatija na yatafanyiwa kazi:


    Naomba kuwasilisha
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Punguza longolongo,bandika tangazo hilo kila mtu aone kisha tudadavue,ulivofanya hapa una assume kila mtu kaona hilo tangazo.tuache uvivu hata wa ku copy an paste tu?
     
  3. a

    adobe JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    muache kupeana umeme wa bure wafanyakazi wa tanesco
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo hapo Mkuu wangu:
    Page-1-754x1024.jpg
     
Loading...