Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo kwa madaktari wa muhimbili waliogoma

Discussion in 'JF Doctor' started by MDAU JR, Jul 2, 2012.

  1. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daktari Njelekela katoa tangazo hili leo kwa madaktari waliogoma Muhimbili:

    [​IMG]
    TANGAZO KWA MADAKTARI WOTE WA HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI

    Uongozi wa Hospitali ya Taifa Muhimbili unawatangazia Madaktari wote ambao hawafiki kazini kuwa wanatakiwa kurudi kazini mara moja kwa kujiorodhesha majina yao kwa wakuu wao wa Idara.

    Aidha, tangazo hili pia linawahusu Madaktari wote wanaokuja kazini lakini hawafanyi kazi, nao wajiorodheshe kwa wakuu wao wa Idara.

    Wakuu wote wa Idara wanatakiwa kuwaorodhesha Madaktari wote watakaofika kazini kuanzia leo (2/Julai/2012) na kuhakikisha wanafanya kazi kwa mujibu wa sheria, kanuni, na taratibu zilizopo.

    Zoezi hili litafungwa kesho tarehe 3 Julai 2012 saa tatu asubuhi.

    Tangazo hili haliwahusu Madaktari walio katika Mafunzo kwa Vitendo (Interns).

    Dr. Marina Njelekela,Mkurugenzi MtendajiSaa 06:00 Mchana

    Nakala: Wakurugenzi - Kwa usimamizi
     
Loading...