Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo: Kutolazimisha Penzi na Maadili ya Kitanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Whisper, Apr 19, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Jf Wenzangu kuna tangazo jipya huwa nalisikia radioni la kutolazimisha penzi hata kwa mke wako. Kimsingi naona kama kila siku zinvyokwenda maadili yanapungua hata kwa vyombo vya serikali kama vile wizara. Tangazo hili silikubali na halisikiliziki ndani ya familia zetu. Kila siku asubuhi inanibidi nizime radio ya gari kulikwepa kwani ninakuwa na watoto nawapeleka shule. Wahusika nawaomba hata kama hi fedha ya wafadhili basi tuone na maadili yetu yanachukua nafasi gani.
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usione soo, sema naye...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    likoje? Linasemwa saa ngapi radio gani
     
  4. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hili tangazo kwa kweli hata mimi linaniweka katika wakati mgumu.mi huwa nasikiliza radio free kuanzia saa kumi na mbili asubuhi mpaka saa mbili ninapofika ofisini,linatangazwa kama mara nne hivi kwa muda huo.

    Wahusika waangalie namna ya kulibadilisha au kuliondoa kabisa.
     
  5. mbise victor

    mbise victor Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli alifai kabisa jamani yani mwanaume anaomba kula tunda hadharani yani kimsingi linabo kama upo na mtu kama mtoto au wazazi unakosa pozi kabisa radio free ni tamaa ya pesa au.
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,889
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Ngoja nisikilize nitakuja kuchangia
     
  7. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kiukweli,ni la aibu sana!
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nami nimelisikia kwenye Rfa wakati kipindi cha matukio sasa hivi, kiukweli sijakubaliana nalo.
    Maadili yameporomoka.
    Tafadhari Rahabu fred ucpige tena tangazo hili.
     
  9. k

    kabye JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .............................nimepata point........................
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndio hivyo wafadhili wakishaingia mpaka jikoni usitegemee kuna ambalo unaweza kuamua kufanya
    Mwanaume anaomba penzi tena kwa kubembeleza na mke anamkatalia na zile sign za kwamba nimechoka niache bana yaani kiukweli linabore
    Hata kama ni wafadhili ila hapo sasa tumevuka kiwango
     
Loading...