Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANGAZO: Kuhusu siku ya wajinga.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidundufila, Apr 1, 2012.

  1. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Napenda kuwapa taarifa kuwa siku ya wajinga imekwisha saa nne asbh. Hivyo naomba tuendelee na utaratibu wetu wa kawaida.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,707
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Sure,
    Maana tunafuatilia updates za Arumeru mtu analeta utani!!
     
  3. B

    BLB JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    thanx mkuu,
    mi nashukuru imepita nikiwa church,,
     
Loading...