Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo: Kongamano la Katiba: 15 Januari 2011 Nkrumah

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kitila Mkumbo, Jan 9, 2011.

  1. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145




    [FONT=&quot]UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM[/FONT]

    [FONT=&quot]Academic Staff Assembly[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]

    [FONT=&quot]JUMUIYA YA WANATAALUMA CHUO KIKUU CHA [/FONT]
    [FONT=&quot]DAR ES SALAAM (UDASA)[/FONT]
    [FONT=&quot]inawaletea:[/FONT]
    [FONT=&quot]KONGAMANO LA KATIBA[/FONT]


    [FONT=&quot]MADA KUU: MCHAKATO NA MAUDHUI YA KATIBA MPYA[/FONT]

    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]WAZUNGUMZAJI WAKUU:[/FONT]
    [FONT=&quot]1[/FONT][FONT=&quot]. PROFESA ISSA SHIVJI[/FONT]
    [FONT=&quot]2. NDG JENERALI ULIMWENGU[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]TAREHE: JUMAMOSI, 15 JANUARI 2011[/FONT]
    [FONT=&quot]UKUMBI: NKRUMAH, CHUO KIKUU CHA DSM[/FONT]
    [FONT=&quot]MUDA: SAA 4:00 ASUBUHI HADI SAA 8:00 MCHANA[/FONT]

    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]WOTE MNAKARIBISHWA[/FONT]
     
  2. I

    IronLady Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitafika bila kukosa...Mada ni nzuri na wato mada nao wako safi..Tuje na Nakala za Katiba zetu au tutapewa kwenye Kongamano hilo?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kwa Shivji sina hakika ila Ulimwengu najua atatoa kitu kizima!
     
  4. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,835
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kwa sisi tuliombali na dar es salaam, tunaomba kongamano hilo lirushwe na Mlimani TV. Asante.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mimi sio mwanataaluma nimfanya biashara tu hapa kariakoo, vipi naweza hudhuria?
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dk. Tunashukuru kwa taarifa, watu wanamwamko wa kutosha na wasiwasi wangu ni Ukumbi wa Mkurumah hautatosha maana wanachuo watakuwa wengi na raia wa kawaida na watakuwepo, Je makadirio ya watu yakoje?
     
  7. b

    bob giza JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lete pesa urushiwe mlimani tv live, no free airtime mzee....nakutania khaa, mm wala sio muhusika wa mlimani tv..
     
  8. tone

    tone Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini wewe ni MTANZANIA.. KARIBU
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Huu ni mwanzo mzuri; natumaini taasisi nyingine za kijamii nazo zitaaanza kuzungumzia suala hili la Kikatiba.
     
  10. m

    mams JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UDOM, MZUMBE, TUMAINI na wengineo wherever you are, follow the route
     
  11. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Taarifa kwa Vyombo vya Habari
    [FONT=&quot]Kongamano la Katiba: Jumamosi, 15 Januari 2011 Ukumbi wa Nkrumah, Chuo Kikuu cha DSM[/FONT]

    [FONT=&quot]Jumuiya ya Wanataaluma Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDASA) imeandaa Kongamano la Katiba litakalofanyika katika ukumbi wa Nkrumah Chuo Kikuu cha Dar es Salaam siku ya Jumamosi, tarehe 15 Januari 2011 kuanzia saa 4 asubuhi. Mada kuu katika kongamano hili ni: Haja, Maudhui na Mchakato wa Katiba Mpya. [/FONT]
    [FONT=&quot]Katika siku za karibuni wadau wengi wa demokrasia na maendeleo katika nchi yetu wamekuwa wakitoa wito wa kuandikwa upya kwa katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Hata hivyo, kumekuwa na kusigana juu ya mchakato unaofaa kufuatwa katika kufikia katiba mpya. Vilevile, wananchi wengi wamekuwa wakihoji nini hasa matatizo ya katiba iliyopo na maudhui gani yawekwe katika katiba mpya. Hivyo basi, lengo kuu la kongamano hili ni kutoa fursa kwa wananchi kuelewa misingi mikuu ya Katiba ya sasa ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na kutafakari kwa kina haja, maudhui na mchakato wa kupata katiba mpya. [/FONT]
    [FONT=&quot]Katika kufikia lengo hili, UDASA imewaomba na wamekubali wananchi wawili waliobobea na wenye uzoefu wa muda wa kupigania demokrasia ili wawe wazungamzaji wakuu. Wananchi hawa ni Profesa Issa Shivji wa Kigoda cha Mwalimu cha Taaluma za Umajumui wa Afrika (Pan-Africanism) cha Chuo Kikuu cha Dar es Salaam na Ndugu Jenerali Ulimwengu wa Raia Mwema. Wote hawa wanafanana kwa jambo moja nalo ni ukweli kwamba wametumia zaidi ya nusu ya maisha yao katika kupigania haki za wanyonge Tanzania na katika bara la Afrika kupitia maandishi, machapisho na mihadhara inayoibua hisia, matumaini na wakati mwingine hasira. Zaidi ya yote, ni miongoni mwa Watanzania wachache wanaoielewa historia ya mapambano ya kidemokrasia na ya kijamii ya watanzania na Bara la Afrika kwa ujumla. Ni kwa sababu hii UDASA iliamua kuwachagua kuwa wazungumzaji wakuu katika kongamano hili muhimu. [/FONT]
    [FONT=&quot]Tunarajia kuwa kongamano hili litatoa mwongozo kuhusu maudhui na mchakato mwafaka katika kufikia Katiba Mpya yenye kubeba matakwa na utashi wa Watanzania wote.[/FONT]
    [FONT=&quot]Wananchi wote wanaalikwa kuhudhuria kongamano hili. [/FONT]

    [FONT=&quot]Dk Kitila Mkumbo[/FONT]
    [FONT=&quot]Makamu Mwenyekiti na Mratibu wa Makongamano, UDASA[/FONT]
    [FONT=&quot]0754 301908 [/FONT][FONT=&quot]kitilam@udsm.ac.tz[/FONT]
     
  12. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot] [/FONT]
    Ratiba hii hapa chini imeambatanishwa-Sambaza!

    [FONT=&quot]
    [/FONT]
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu hapa mkuu ! Jaribu tena kuiweka hiyo ratiba
     
  14. c

    cleantz New Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri nitajitahidi nifike
     
  15. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni wazungumzaji- tumeshawasikia sana kuhusu hilo, hakuna na wengine? kama Profesa safari, Zitto Kabwe, Dr Mwakyembe etc- ni wazo tu
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dr. Kitila tuko pamoja.

    In fact nilisoma Raia Mwema last week jumatano waliandika Kongamano litakuwa "Jumamosi ijayo" nilipofika last Saturday nikakuta Nkurumah pako kimya!!! Nikarudi home na "Nondo" zangu nilizoziandaa.

    Tutafika bila shaka ingawa nina wasiwasi muda unaweza usitoshe. Bora tumalize saa 10 jioni. Maana binafsi kama nikipewa fursa bila time limit, nahitaji kama saa moja kuwakilisha hoja zangu.
     
  17. mudushi

    mudushi Senior Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kitu kitakuwa kimetulia saana
     
  18. c

    chinub Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mliokaribu msikose fulsa hiyo, nasi tulio mikoani tutaendelea kufuatilia kupitia vyombo vya habari. na ikiwezekana tunaomba watoa mada wasisaha mikoani ambako ndio kuna idadi kubwa ya watu tusiojua hata rangi ya katiba iliyopo sasa!
     
  19. G

    Godwine JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ha ha ha nadhani polis wameanza kujuta kwa matendo waliofanyia wananchi arusha nadhani kwa dar patakuwa shwari kabisa

    hoja tupu hureeeeeeeeeeeeeee
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Upewe saa nzima kwani umekuwa mtoa hoja inabidi uandae kongamano lingine kwa kawaida mass wanapewa 5-10min.
     
Loading...