Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo hili ni crime!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bu'yaka, Oct 16, 2012.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    [​IMG]


    Watu wana balls za kutangaza wazi wazi biashara ya kuchakachua rekodi ya matumizi/uchakavu wa gari, odometer reading, ukisikia "lawlessness" kwenye nchi ndo hii... Kwenye nchi zingine kurudisha nyuma odometer ni booooonge la crime!

    Sasa tuseme jeshi zima la polisi na law enforcement wote kwa ujumla hamna hata mmoja mwenye exposure ya kujua maana ya odometer reading ? Kwa nini hawa watu wasikamatwe? Tanzania ipo consumer protection bureau?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Duh,kama somalia vile......govt ipo kivuli tu!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Kama wanaweza kurudisha that means wanaweza vilevile kuongeza,kuna baadhi ya ofisi wanaweka mafuta kwa kuangalia kilometer zilizotembea so ni kuhujumu uchumi wa nchi,Ni kosa mwenye namba(0754 435988) hyo ashitakiwe haraka iwezekanavyo.....
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    This is only in Tanzania!
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ukianzia ARV fake, Vipimo Fake, Odometer fake, Nini kimebaki?
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Matatizo ya matangazo ya kihuni nchii hii yamekwishakuwa ya kawaida! Vituo cha daladala kila siku tunaona matangazo ya Maprofesa na Mabingwa wanaotibu UKIMWI; KANSA, Kufaulu bila kusoma nK!

    Wahusika wamesinzia (au wananufaika na hii hali)
     
  7. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni hatari sana kwa usalama wa abiria na mazingira yetu, sumatra na mamlaka husika kuna haja ya kuwafuatilia maadui hawa, kama miongoni mwao ni wana JF poa, vinginevyo hata sisi tunaweza kuwasaidia kuwafichua hawa!!
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Utakuta namba pia haijasajiliwa
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa Tanzania huyo hatachukuliwa hatua, badala yake itakuwa ndo mchongo wa baadhi ya maofisa wa polisi kwenda kujipatia rushwa.
     
  10. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    China for Tanzania
     
  11. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    kumpata ni rahisi sana kinachotakiwa ni kumtumia salio ambalo halipo,utapata ujumbe ambao unamtaja jina lake.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Redio imaan,elimu bila mipaka.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii kali sana..
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Bongo bwana, kila kitu hadi raia walalame ndio li gvt linakurupuka, unakuta mgari umechakaa, then unaambiwa hii imetembea km elfu tano
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    only in tz
     
  16. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina imani kuna jambo hili litapewa uzito unaostahili na serikali yetu ''sikivu''
     
  17. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,818
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Ikiwa maendeleo ya nchi watu wanayarudisha nyuma na wanapeta ije kuwa hao wagonga ulimbo wa odometer!
     
  18. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Serikali yetu "sikivu" na yenye "mkono mrefu" ina masikio na mikono lakini haina meno wala macho...
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    wewe unashangaa kuona tangazo la kuchakachua ODOMETRE?! Sasa mitaani kuna watu wanajitangaza na kutafuta tenda za kuua.
     
  20. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    .......................... maisha fake!
     
Loading...