Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo hili la kazi, niandikaje barua?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tiamaji, Oct 22, 2011.

  1. T

    Tiamaji Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wakuu?,unakutana na tangazo la nafasi za kazi kwa lugha yetu ya kiswahili. Je hyo barua na CV zinatakiwa ziwe kwa lugha ipi?,kiingereza au kiswahili?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha Uchoyo Watumie na wenzako hizo nafasi kwanza ili wajaribu na wao. Inakuwa ni vizuri kama barua utaiandika kwa kiingereza isipokuwa kama hiyo post inatoka BAKITA ndio wanahitaji kiswahili zaidi.
     
  3. T

    Tiamaji Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok asante sana kwa maelezo yako,.mi sio mchoyo ila natumia cm thats y nashindwa kuweka hapa tangazo ila mwenye access ya gazeti la MWANANCHI tarh 18/10 ukurasa wa 14 anaweza pata tangazo hilo. Asante tena.
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ushafeli interview ya kwanza
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapo umefanya vizuri, Mungu Akujaalie uitwe kwenye Interview na upata hiyo kazi.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    andika kwa lugha uionayo rahisi kwako. CV weka kw akingereza ila motivation letter itapendeza zaidi kwa kiswahili.
     
  7. T

    Tiamaji Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchemsho,ushachemka bwana,.khaaa saidia mapema kabla cjafail ndugu yangu
     
  8. T

    Tiamaji Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. T

    Tiamaji Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    English ni lugha ya kiofisi ktk kutoa report mbali mbali hata ktk interview wengi wanakosa kazi kutokana na kutokuwa fluent english speakers, hivyo kuandika kwa Lugha ya Malkia itakuongezea point ya kukufanya uitwe ktk interview kuliko kuandika kwa kiswahili.
     
Loading...