Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo from UK (London)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Feb 15, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Feb 15, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ulazima wa Elimu ya Maingiliano (sex) Na Uhusiano (Relationship) Kwa Watoto Mashuleni.

    sx1.jpg
     
  2. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    .........hii imeka vibaya anyway nawachia wenyewe maana maadili ya Tanzania siwezi kuyaleta hapa. Hapa watu wazima wanaamua kushindana kutembea uchi kwenye mvua itakuwa hilo la mahusiano.
     
Loading...