Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo Dharura: Per-diem Court Interpreter Job Opportunities

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Field Marshall ES, Oct 23, 2008.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wakuu wote Jamii Forums, again ninaomba kuwasumbua kidogo nilipokuwa College US, nilisoma darasa moja na sister mmoja ambaye sasa ni kiongozi wa juu katika Court System ya huko New York, Sate. Jana alinipigia simu akiomba nimsaidie kuhusu hili ombi la kazi hapa chini:-


    Ni matumaini yangu kua kuna wananchi hapa watakuwa interested na hii kazi ambayo ni challenging na pia ina mchuzi kidogo wa kuridhisha, kwa mwananchi yoyote aliye na interest either unaweza kuwasiliana na huyu dada straight, au tuwasiliane kupitia PM, sina noma na nitafanya kila ninaloweza kutoa msaada.

    Wamiliki na Mods, naomba ipelekwe inapotakiwa baada ya ku-expire.

    Heshima Mbele Wakuu Wote!
     
Loading...