Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo: "chadema sasa yafutwa rasmi"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Jul 23, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jaman mchuano wa CHADEMA na CCM sasa umekua mkubwa kiasi cku zinapokaribia 2015 mambo mzito yanaibuka. watu wanatishiwa maisha wengne wanataka wapinzani wao wafutwe na msajili wa vyama, sasa je ikatokea leo chadema ikafutika yenyewe au vingnevo ccm na serikali yake unaipa sura gani kwa jinsi walivyobanwa mbavu?
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mkuu vipi? mbona hueleweki?
     
  3. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha habar na habar yenyewe wala haviendani. Hujaeleweka. Rudi teka kajipange upya
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu nilishangaa sana juzi nape aliongea dar na mchemba akaongea na waandishi dodoma ila cha kushangaza hakuna gazeti hata moja la jana liliripoti ile habari ni tv tu zilisema kwa ufupi niligundua vitu viwili mosi ni kuwa waandishi waliwachoka au habari zao zimegeuka kuwa sio habari tena. Wito wangu kwa vyama hivi vikuu ni kuwa si kila mara mnatakiwa muwaite waandishi mnatakiwa mkiwa na isssue burning mnafanya ivyo sio kila kitu mnakanusha na kulalamika
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Binafsi sioni madhara yoyote CDM ikifutwa kwa vile kwanza wamekuwa kikwazo kikubwa sana kwa amani, maendeleo, umoja na mshikamano nchini. Siasa za majungu, kashfa, kuwarubuni watanzania na kuwashawishi wasishiriki katika shughuli za maendeleo ni tatizo kubwa sana linalosababisha CCM isitekeleze ilani ya chama ya kuwaletea wananachi wake maendeleo.

    If possibe, let CHADEMA die for the delevelopment of the nation.
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    hahahaha kweli mambo ni magumu kuvuja kwa pakacha
    chadema tunachukua kiulaini 2015 iendelee hivyo hivyo
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    Unakunywa gongo kila kukicha mapema au ?
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si katumwa aandike tu unafikiri ni akili yake huyo. Lazima aishie kujikoroga, CDM kweli ni chama cha kukibana mbavu CCM? yaani ukoo wa LISSU, MTEI, OWENYA na SLAA ndiyo ukibane mbavu chama cha Watanzania.
     
  9. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Pumba plus uharo
     
  10. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3]CCM Mjini Kigoma[/h]
    [​IMG]
    Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akihutubia kwenye uwanja wa Community Centre Mwanga, Kigoma

     
  11. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [h=2]Monday, July 23, 2012[/h] [h=3]Mgazetini Jumatatu Ya Leo[/h]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Monday, July 23, 2012 0 comments [​IMG] [​IMG]




    [h=3]Mama Ametoka Kidogo...![/h]
    [​IMG]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Monday, July 23, 2012 0 comments [​IMG] [​IMG]




    [h=3]Kazi Ipo...![/h]
    [​IMG]
    Picha na Lieske de Wilede akiwa Afrika Kusini [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Monday, July 23, 2012 0 comments [​IMG] [​IMG]




    [h=3]Azam Marine Kuzindua Meli Ya kisasa[/h]
    [​IMG]
    Kampuni ya Usafiri wa baharini ya Azam Marine inatarajia kuzindua meli kubwa ya kisasa kwa ajili ya abiria waendao Dar es Salaam, Pemba na Unguja.


    Meneja Mkuu wa kampuni hiyo Hussein Mohamed Said, amesema Julai 15 mwaka huu meli hiyo yenye urefu wa mita 100 itazinduliwa. Mohamedi alisema shida ya usafiri itapungua kwa asilimia kubwa kutokana na meli hiyo kuwa na uwezo wa kubeba abiria 1500, Mizigo tani 500 na magari 200 ambapo abiria atakae jisikia kwenda na gari lake Zanzibar, Pemba au Dar es Salaam ataweza kufanya hivyo.

    Waziri Mwenye dhamana ya Mawasiliano na Miundombinu wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar Hamadi Masoud, alithibitisha kwamba anataaarifa za ujio wa meli hiyo ambayo alisema kwa kiasi kikubwa itakuwa ni ya kutoa huduma tu na siyakutengeneza faida. Meli hiyo inauwezo wa kwenda kasi ya notkomail 20. Chanzo: h@ki Ngowi



    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Monday, July 23, 2012 0 comments [​IMG] [​IMG]




    [h=3]Usalama Barabarani[/h]
    [​IMG]
    Vijana wakiwa wamepanda kwenye lori la kubebea mchanga na vifaa vya ujenzi jambo ambalo ni hatari kwa usalama wao kama walivyokutwa na Francis Godwin , Ipogolo, Manispaa ya Iringa.
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Monday, July 23, 2012 0 comments [​IMG] [​IMG]




    [h=3]Kikwete Azindua Mradi Wa Maji Jijini Mbeya[/h]
    [​IMG]
    Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete,Kamishna wa Maendeleo katika Jumuiya ya Ulaya Andris Piebalgs(wapili kushoto), balozi wa jumuiya ya ulaya nchini, Cerian Philberto Sebregondi(kushoto),Balozi wa Ujerumani nchini Klaus Peter Brandes na Waziri wa Maji Profesa, Jumanne Maghembe wakikata utepe kuzindua rasmi mradi wa maji safi na mazingira Mjini Mbeya.


    [​IMG]
    Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete,Kamishna wa Maendeleo Jumuiya ya Ulaya Andris Piebalgs (Wa tatu kushoto) na Waziri wa Maji Profesa Jumanne Maghembe wakikagua chanzo cha maji eneo la Swaya mjini Mbeya wakati wa uzinduzi wa mradi maji safi. Chanzo: FULL SHANGWE
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Monday, July 23, 2012 0 comments [​IMG] [​IMG]




    [h=3]Makamu Wa Pili Wa Rais Zanzibar Akutana Na Ujumbe Wa Bunge La Tanzania[/h]
    [​IMG]
    Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar, Balozi Seif Ali Iddi akitoa ufafanuzi wa ajali ya Meli ya M.V.Skagit kwa Wabunge wa Muungano waliofika Zanzibar kuwafariji wafiwa na majeruhi waliopata ajali hiyo. Kushoto kwa Balozi ni Spika wa Bunge la Muungano Anna Makinda na Mbunge wa Mafia, Abdull Razak. Kulia ya Balozi ni Mbunge wa Jimbo la Magomeni Mjini Zanzibar, Mohd Amour Chombo



    [​IMG]
    Wabunge wa Muungano wakifuatilia maelezo ya makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi kuhusu ajali ya meli ya M.V Skagit katika ukumbi wa juu wa Baraza la Wawakilishi Mbweni nje kidogo ya Mji wa Zanzibar.




    Serikali zote mbili ya Muungano na ile ya Mapinduzi ya Zanzibar zimeziagiza Mamlaka zinazosimamia usafiri wa Baharini za Sumatra ya Tanzania Bara na ZMA ya Zanzibar kufanya kazi kwa mashirikiano zaidi ili kupata ufanisi na kuondoa kasoro zinazoweza kuleta hitilafu ya kiutendaji.

    Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi alieleza hayo wakati akizungumza na Timu ya Wabunge wa Bunge la Muungano hapo ukumbi wa juu wa Baraza la Wawakilishi Mbweni ambao

    walifika Zanzibar kutoa mkono wa pole kufuatia ajali ya Meli ya M.V Skagit iliyotokea kati kati ya wiki hii.

    Balozi Seif aliueleza Ujumbe wa Wabunge hao walioongozwa na Spika wake Mh. Anna Makinda kwamba mashirikiano hayo yanaweza kusaidia kwa kiasi kikubwa kuwepuka hitilafu za vyombo wakati vinapotoa huduma ya usafiri kwa abiria wa pande zote mbili.

    " Baadhi ya Wafanyabiashara wetu wamekuwa na tabia ya kutuletea vyombo kachara vilivyochakaa kutoa huduma ipasavyo ambavyo ni hatari kabisa kuvitumia kwa maisha ya wasafiri wetu". Alieleza Balozi Seif Ali Iddi.

    Alisema Serikali hizo zimesisitiza kwamba kazi za mashirikiano hayo kwa mamlaka hizo ni vyema zilenge zaidi katika shughuli za upasishaji wa vyombo husika.

    " Itapendeza na kujenga mazingira bora inapotokezea mamlaka moja ikitoa maamuzi kuhusiana na chombo chenye hitilafu ya kiufundi na ile ya Pili kuweka baraka zake. Hii inatokana na sababu ya vyombo hivyo vya usafiri kuhudumia Wananchi wa pande zote mbili".Alisisitiza Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar.

    Balozi Seif alieleza kwamba Serikali itajitahidi kwa kufanya uchunguzi wa kina na kitaalamu kuona iwapo vyombo vya usafiri vilivyopo hivi sasa vinafaa kuendelea kutoa huduma.

    Akizungumzia suala la janga la Meli ya M.V Skagit Balozi Seif aliueleza Ujumbe wa Wabunge hao wa Bunge la Muungano kwamba Wazamiaji wa Israel walioko katika Hoteli ya Kitalii Nungwi kwa kushirikiana na Timu ya wazamiaji wazalendo wanaendelea na zoezi la kuitafuta Meli hiyo ya M.V Skagit.

    Alisema zoezi hilo la uchunguzi wa kuitafuta Meli hiyo lilianza jana katika eneo ilipozamia la karibu na Kisiwa cha Chumbe bila ya mafanikio licha ya kina kidogo cha maji cha Mita 30 hadi 38 ikilinganisha na kile cha Mkondo wa Nungwi.

    Alisema siku tatu za maombolezo zimemalizika hivyo amewakumbusha waumini wa Dini na madhehebu mbali mbali pamoja na Wananchi kuwaombea dua katika majengo yao ya Ibada hapo kesho wale


    marehemu waliotangulia mbele ya haki kutokana na ajali hiyo.


    Balozi Seif alifafanua kwamba Serikali imeshatoa ruhusa kwa Wananchi watapozipata maiti za wahanga wa ajali hiyo kuizika sehemu hiyo hiyo kulingana na muda ulivyopita.


    Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar aliupongeza Ujumbe huo wa Wabunge ukiongozwa na Spika Makinda kwa kitendo chao cha kuja kufariji wafiwa ambacho kinathibitisha kuguswa kwao na tukio hilo.


    Akitoa shukrani kwa Niaba ya Timu ya ujumbe wa Wabunge hao Mbunge wa Jimbo la Magomeni Mh. Mohd Amour Chombo amezipongeza jitihada za Serikali zote mbili zilizochukuliwa katika kukabiliana na janga hilo.


    Mh. Chombo alisema hatua hiyo ya muda mfupi imesaidia kunusuru vifo na majeruhi kadhaa wa ajali ya Meli hiyo ya M.V Skagit.


    Hadi jana jioni wazamiaji kwa kushirikiana na Vikosi vya Ulinzi vya pande zote mbili Nchini wameweza kuokoa jumla ya Maiti 68 na waliohai ambao wengine walipata majaraha 146.


    Na
    Othman Khamis Ame
    Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar


    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]Reactions:: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    . Monday, July 23, 2012 0 comments [​IMG] [​IMG]




    [h=3]CCM Mjini Kigoma[/h]
    [​IMG]
    Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akihutubia kwenye uwanja wa Community Centre Mwanga, Kigoma



    [​IMG]
    Habibu Ally wa kikundi cha Ujiji cha Sebene akicharaza kinanda akiwa chali wakati wa mkutano huo



    [​IMG]
    Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, TAMISEMI, Aggrey Mwanri akihutubia, kwenye Uwanja wa Community Centre, Mwanga Kigoma. Chanzo: Bashir Nkoromo
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    amelala nazo.

     
  13. s

    sambestman Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ama kweli chenye mwanzo kina mwisho ...kila nikisom michango ya wanaccm wenzangu naona ni kataka tamaa viva ccm though we are dying softly
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM hawanunui waaandishi wa habari kama ilivyo CDM. nhabari kama hiyo ingesemwa na CDM ungeona kwenye Tanzania Diama na Mwanahalisi ambavyo zingepambwa.
     
  15. m

    mob JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu waandishi wahabari huwa wanaandika kitu ambacho wanaona ni habari na hawaandki mipasho.ok by the way inamaana chadema ndo wamiliki wa magazeti yote au tuseme na hao waandishi wengi ni chadema
     
  16. m

    muchetz JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Welcome to JF

    Join Date : 23rd July 2012
    Posts : 7
    Rep Power : 302
    Likes Received: 0
    Likes Given:0
     
  17. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Badili kichwa cha habari
     
  18. k

    kipuri Senior Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    1000 Likes
     
  19. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    dalili ya kufa kwa taifa lolote ni pale "wasiojua wanapokua na ujasiri wa kusema na kuandika kushinda hata wanaojua, na kuiaminisha jamii ya wapumbavu na wajinga kuwa ndio wanajua na waliokaa kimyaa kuwa hawajui, wototo wakikua watayakuta hayo na kuyarithi"

    uko kundi gani mkuu???????????????
     
  20. n

    nhassall Senior Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kichwa cha habari na mada tofauti kulikoni wewe uliyeposti hapa, mwili na roho yako vimetengana ama kichwa chako na ubongo vimetengana nini?
     
Loading...