Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo by Utawala: Likizo ya 12 - 15 May. . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, May 10, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kutokana na tangazo la utawala la shule zote kufungwa kuanzia 12 -15 May kutokana na uhaba wa chakula baada ya wanafunzi kuongezeka kwa kasi kutokana na multiple ID's na kuenea kwa mtandao huu.

    Napenda kutoa masikitiko yangu makubwa sana kuwa nitawa-miss in advance WOTE.

    Kwa wale wanaoweza basi tutakutana twisheni kwa Mwl Fikra Pevu na Fesi Buku.

    Spesho Missing itakuwa kwa ..kwa ... eeeh hi hi hi(nalia nimeshindwa hata taja jina).
    Lakini jua you will be missed big time.


    Basi tuendelee na cha muagano, ila hapa hapa sio mwende gesti kuagana.
    Afu kuna wale siku ya kufunga wanawachapa wasichana na MAFIMBO yao, leo walimu wa zamu wako makini.

    Tunakusanyika kiwanjani kupewa ripoti na tatu bora kupokea zawadi na tatu mwisho kuzomewa na kuchapwa.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Spesho missing ni mimi hapa. . .
    Ila mi ntakuwepo.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Nishajiona anguko la bhange linanirudia! RIP King'asti before kufufuka kwa jeiefu.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    najua yu no wari ai min.

    Ntawamiss sana

    wee utakuwa wapi?
    Kule kwako?

     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, tena anguko litakuwa la kishindo.

     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh. . . kule naogopa hata kuingia. . .ntakua hapa hapa maana Invisible kaniambia hawezi ruhusu na mimi nikose JF kwahiyo ntakua nae.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Mimi na uzee huu nitafanya nini, lol
    nitasoma Biblia kwa kwenda mbele,
    but I will miss you kwa ukweli.

    Sijui wasipofufuka siku ya ufufuo itakuwaje tena.
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mje Selous mle nyama za Pori kama chatu, tembo, simba na ndege kibangi.......cku tatu hzo mtapendezaaa please???
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unaogopa nini sasa?
    Ngoja nipiteko leo nione kuna nini.

    Mie namwogopa Invisible labda Buchanan au Fang wakiniita ntakuja.

     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    jamani mimi mkinimisi mnitumie hata vi email email yangu ni dinacathu@yahoo.com
    loh nitawamiss kwa kweli..............
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Njoo kule, kuna twisheni ya kukari pia, utajifunza hata mradi wa maandazi Kimara Juu.

     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ntakutumia, ukiona tu email ya konnie ujue ni mie.

     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...mie toka siku wanatangaza hii...kichwa kikauma sana...cjui mwenzangu....wangu wa ubani..wangu Lazizi..kipenzi cha moyo wangu..my Bebiii@Preta..nitakavyo mmiss
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nipo facebook pia natumia jina la smile dinah
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    utakuwa wapi..
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...da! Sasa kijiweni ntawapa stori gani?
    Oooh!! Nitatembelea ndugu, jamaa na marafiko, ukiniona kwako usishtuke.
     
  17. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    utachelewa kuipata we 2 pm jina lako la fb bnah..
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilivyopa-abandon nahisi kutakua na nyasi mpaka kwenye dari.

    Hehehehe. . .hao sidhani kama wanaruhusiwa kualika + (plus)one(s)
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    naitwa smile dinah
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapa hapa JF ndetichia .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...