Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangaza na JF, Mahali Jamii inapokutana

Discussion in 'Matangazo madogo' started by JF Marketer, Jan 5, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #1
    Jan 5, 2009
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi jukwaani kwa Waungwana wana JF,

    Nitumaini kwa ukarimu wenu nyote mmesema karibu mgeni.

    Nami naingia na kuanza kutoa shukrani za dhati kwa Uongozi wa Jamii Media Inc kwanza kuniruhusu kuwa mwanachama na pili kutumia abbreviation "JF" kwenye jina langu na tatu kunipa kibali cha kupokea na kuweka matangazo ya kibiashara hapa jukwaaani.

    Wito kwa wanachama na wasio wanachama:

    Tumeanza kupokea matangazo ya kibiashara. Lengo ni kulifanya jukwaa letu liwe na vyanzo vya mapato vitakavyoliwezesha kujiendesha kwa ustahimilivu kinyume na sasa ambapo linategema pesa toka mfukoni mwa watu wachache.

    Hakuna ubishi tena juu ya uwezo wa tofuti, majukwaa na blogs katika kuwasilisha ujumbe kwa jamii. Mtakumbuka katika mwaka 2008 zaidi ya asilimia 70 ya habari motomoto zilizotikisa nchi yetu zilianzia hapa.

    Na kwa upanda wa matangazo ya kibiashara japo haikuwa lengo kwa mwaka 2008, waliotangaza nasi wameona mafanikio. Traffic imeongezeka mara dufu katika site zao.
     
  2. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Je unaweza kutupa rate za kutangaza kwenye JamiiForums, nimewahi kuuliza lakini sikujibiwa.Nakuomba utufanunulie ni jinsi gani ya kutangaza hapa,I mean gharama na methods of payment.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kwenye tuta
    Mwaka umeshakuwa mzee JF admins.....
     
  4. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #4
    Jan 7, 2009
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear JAY2da4,

    Asante sana kwa kuonyesha nia ya kutangaza kupitia jamvi la Jamii. Nakuhakikishia hutojutia uamuzi wako.

    Kuna mambo tunahitaji kuyajua kabla ya kukupa bei. Miongoni mwa mambo hayo ni ni ukubwa (size) wa tangazo, Nani ata originate (asisi) tangazo, mahali (chumba) gani ndani ya JF kinakufaa kuweka tangazo lako.

    Kwa sababu lengo ni kuitangaza shughuli/biashara yako kwa ufanisi. Hatungependa kuweka Kiwango (pesa) Mbele, Ufanisi Nyuma.
    Kawaida tunapenda tushauriane na mteja, tufanye kazi, aone mabadiliko na ufanisi kisha aridhike.

    Tuko tayari kutuma timu ya wataalamu wetu wazungumze nawe. Tafadhari nitumie Anwani yako na jinsi ya kukutana nawe kibiashara. Unaweza kutuma kwa:

    Code:
    ads@jamiiforums.com
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Jan 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I have to make things clear:

    We've these advertising campaigns at JF:

    Premium Campaign (Home Page Header, Forum Pages Header, Thread Page Header, Before Last Post footer) 728 X 90 Pixel
    **PRICE TO BE REQUESTED** Per Month (When this package is selected all other campaigns are stopped and you become the only advertiser in the whole forums)

    Full Campaign (Home page header, Forum Pages Header, Thread Page header) Size: 728 X 90 Pixel =
    **PRICE TO BE REQUESTED** Per Month [Other adverts will be displaying]

    Half Campaign (Home page footer, Forum Pages Footer, Thread Pages After First Post) 728 X 90 Pixel =
    **PRICE TO BE REQUESTED** Per Month [Other adverts will be displaying]

    Quarter Campaign (Home Page Only) 468 X 60 or 728 X 90 Pixel =
    **PRICE TO BE REQUESTED** Per Month [Other adverts will be displaying]

    We offer you 1 week(s) in excess for each month.

    Anyone interested with the prices has to contact:
    Code:
    ads@jamiiforums.com
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie nataka kuweka Matanzangazo ya kupigia kampeni Chama cha Mapinzuzi kwa Mwaka 2010.

    Je mko tayari kupokea pesa Yangu kwa jili ya kazi hiyo?

    Na hata kama mko tayari nitalipia
    Premium Campaign kwa ajili ya uchaguzi wa Mbeya Vijijini?


    Inawezekana?

     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Jan 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Uzuri tumeandika WAZI hapa juu ya uwezekano huo; INAWEZEKANA mkuu.

    :)
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Poa Poa mkulu
     
  9. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #9
    Mar 20, 2009
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii imelala tuuu
     
  10. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #10
    Sep 7, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    asee ok mkuuu sasa inakuwaje mimi nina autocad 2010 je naweza kupata wateja
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu mbona kimyaa hakuna wafanyabiashara wanao tembelea JF?
     
  12. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fidel80-mimi nadhani ingekuwa vizuri sana kama mngetengeneza profile hata kama ni ya 1/4 a page,nimefurahi kusikia hivyo.Naomba habari hizi njema muwatumie CCM,CUF,CHADEMA,nina imani hata makampuni YOTE ya simu yanahitaji huduma hii.
    Na kama shida ni contacts niko tayari kuzitafuta.
    Na la mwisho wana JF tushindwe kuchangia lakini tusishindwe kuwaeleza viongozi wa JF nani anaweza kutangaza wakamtumia hiyo profile,
    Nawakilisha.
    Katabazi
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    habari njema kwa watu wote
     
  14. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Me nashauri:

    Ili kuvutia zaidi petential advertisers kwenye hii tovuti, mngeweka site statistics ambazo zinaweza kupatikana kirahisi kupitia services kama Google Analytics, StatCounter etc

    Web analytics services zinatoa statistics juu ya watembeleaji wa tovuti, nchi wanazotoka, mikoa (though not very reliable), pages gani wanapenda kuangalia, na ni mda gani wanatumia kwenye page moja.

    Hii inamsaidia mtangazaji kufanya maamuzi, mfano ni bidhaa gani ambazo zinaweza kufanya vizuri zikitangazwa, na pia inamuwezesha kujua thamani ya huduma atakayopata kutokana na kutangaza kwenye tovuti yako.

    Kama kwa mfano JF 80% ya traffic itakuwa inatoka nje ya Tanzania, basi haitafaa kutangaza biashara za hapa ndani.

    Bila kuwa na traffic analytics reports, ni vigumu mtu kuamua kutangaza kwenye site yako.
     
  15. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Pia, nadhani JF moderators wangeanzisha policy ya ku ban threads ambazo zinalenga kutangaza biashara zaidi, na sio kuelimisha au ku communicate information yoyote ile.

    Kuhusu ni threads gani zitaangukia kwenye kundi la kutangaza kibiashara na zipi hazitakuwa kwenye hilo kundi hilo ni suala linalohitaji kuangaliwa kwa upeo mkubwa kidogo.

    Lakini sioni kwa nini mtu alipie kutangaza, na wakati akiandika thread kila mtu anaiona na inafikisha ujumbe kama kawaida!

    Humu JF kuna threads nyingi sana ambazo ni 100% matangazo. Kwa nini hawa watu wasibanwe wachangie? Threads za namna hii ndio zinatufanya hata wengine kufikiri kutumia threads kutangaza biashara zetu na sio kulipia.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    verynyc

    safiri na precission air to bukoba soon
     
  17. Djunior

    Djunior Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mashine ya montar[computer] kwa bei nzuri ambayo ni Used. Wasiliana nami kwa E-mail: peogratius@yahoo.com au humu kwenye JF.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naona gembe kamati ya kinana haikumuona!! LOL
     
  19. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mitsubishi Canter inauzwa 15m, 2 ton. Km 110,000. Haijafanya kazi hapa nchini na ni dumper. Ni kunirudishia hela yangu tu niliyoagizia. Sina Dereva, na kazi yangu hainiruhusu kumsimamia. Contact 0713 44 11 97. Bei ni fixed!
     
  20. e

    edwajolupasa New Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pATA VIFANGA BORA WAkIENYEJI,MAJOGOO BORA.MAJIKE WANAOKARIBIA kUTAGA VILEVILE PATA USHAURI WA UFUGAJI KWA BEI POA Tuwasiliane 0713662600 au edwards_472@hotmail.co.uk
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...