Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangaza biashara yako kwa mobile application hii

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mputi, Nov 22, 2011.

  1. M

    Mputi Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF,tunatoa huduma ya kutangaza biashara mbalimbali kwa kutuma sms kwa watu, tuna application inayoweza kutuma Group/Bulk sms kwa watu wote kwa mitandao yote ya simu kwa bei sawa, ni tsh 45/= per sms, for more info contact me: gerald@webtechnologies.co.tz or visit: www.webtechnologies.co.tz
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    website yenyewe haijakamilika ni website ya kawaida sana haioneshi kuwa ninyi ni watu wa technology ....
    iboresheni kwanza website yenu iwe impressive
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ninyi ndo huwa mnasumbua watu kwa kuwatumia sms hata pale wasipopenda.
     
Loading...