Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanganyika packers vipi? Nani mwenyewe sasa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Safari_ni_Safari, Oct 21, 2009.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Jana nilipata flat tyre kwenye ile njia mpya mbezi beach next to tanganyika packers.niliiangalia ile mandahari ya eneo lile la kiwanda kile kwa masikitiko makubwa.ni karibu ekari 200 kama sikosei.ni aibu eneo lile kukaa vile.kwa nini serikali isiamue kupageuza a new central business diatrict kupunguza msomngamano city centre?pale ni sawa na eneo lote toka akiba mpaka ikulu.mwaka 2003 kuikuwa na so much hype wakati sumaye anazindua uwekezaji wa adamjee sijui na ikajengwa fence kubwa then jk alipoingia mdarakani mambo yakasimama tena.nchi hii vipi lakini?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Siyo hivyo tu..eneo lile hata kama ni la nani, serikali bado inao uwezo ku repossess na kutenga matumizi mapya.Hii inawezekana sana..tatizo ni umimi...kama mtu anaona yeye binafsi hawezi kufaidika hakuna hatua yoyote itachukuliwa.Nakumbuka miaka kadhaa huko nyuma eneo lile liliwahi kugawiwa viwanja kwa wakubwa...kelele zikapigwa sana zoezi likasitishwa.Kwanini wasigawe tena wakawapa watu viwanja hata kama ni kwa kununua kuliko kuliacha vile na nyumba zikiendelea kuchakaa tu? Hao wakazi wa nyumba za PACKERS wanakaa kwa utaratibu gani? wengine wanaendesha miradi yu ufugaji humo! Ama kweli Tanzania ni zaidi ya tuijuavyo!
     
  3. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Re possession ni suala muhimu. Serikali ilichukue na kujenga nyumba za wafanyakazi wa serikali kuliko kuwajengea boko na bunju kule mbali
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kilimo kwanza, ufugaji baadaye. Serikali ikiamka na kukumbuka itakurupuka na kuja na kauli mbiu hiyo ili kuunganisha na kilimo kwanza . We ngoja tuu.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Tutake radhi wakazi wa Boko.
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sumaye ni kambi nyingine na sera zake na priority zake ni tofauti na hawa mabwana wa epa, richmond, dowans, iptl etc
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,542
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Utamuona mwenyewe muda sio mrefu....maana hawa wahindi wametuzidi maarifa.
     
  8. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kama si mbali sema ni kilomita ngapi toka city centre? Kama zinafika 35 siombi radhi?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Kutoka Boko nyumbani kwangu mpaka ofisini, napita city centre nanyoosha kilwa road. Kilometa zinasoma 31. Kwa hiyo city centre to boko ni approximately 26 km. Haya sasa omba radhi.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    serikali ingepima upya pale na kuweka miundo mbinu ya a pilot city an kuuza hizo plot on condtions kwamba zijengwe economic units like banks,malls na yenyewe ifungue ofisi zake ikiwemo mahakama nk.sasa hivi tunasongamana city centre mahakama,posta,mashule,vyuo vingi viko kule.65% ya watu wanaongia mjini daily si kwa kwenda makazini bali ni shida na maofisi.
     
Loading...