Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanganyika ni yetu wote!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dr. Msafiri, Aug 27, 2012.

  1. Dr. Msafiri

    Dr. Msafiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hili taifa ni letu sote. Isikubaliwe mtu au kikundi cho chote cha watu (nadni na nje ya nchi) kuendesha au kushawishi mambo ya kitaifa kana kwamba ni lao peke yao!:yawn:
     
Loading...