Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanganyika na watu wake wanafanywa vibaya Zanzibar, please help.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pharaoh, Apr 22, 2011.

  1. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sijui ni uoga wa viongozi? au kujifanya hamuoni?
    kuna ubaguzi mkubwa wa watu wenye asili ya bara au Tanganyika huko visiwani, hawana pa kwenda kulalamika, na chuki iko juu kwao, tufanyeje?
     
Loading...