Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanganyika Eve

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wizaga, Dec 9, 2011.

  1. wizaga

    wizaga Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo tumesherehekea miaka 50 ya uhuru wa tanganyika, lakini watoto tunaojaa leo wanajiuliza tanganyika ipo wapi kwani katika muungano zanziba unaipata na serikali yake je tanganyika serikali yake ipo wapi swali gumu?
    Picture 004.jpg
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    sasa inahusiana vipi na picha ulobandika?
    umeharibu mada nzima
    tanganyika imemezwa haipo tena tukitaka kuirudisha sharti wapemba na wazanzibara warudi kwao
     
Loading...