Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanganyika chini ya mjerumani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, May 20, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duhu, tukumbuke tulikotoka. si miaka mingi iliyopita. hii ilikuwa Tanganyika 1915 chini ya himaya ya mjerumani. reli na barabara zilijengwa kwa kasi ya ajabu. wabongo tulikuwa weusi mpaka tunang'aa. sio siku hizi uvivu, udaku na mikorogo vimetawala!

    [​IMG]
     
  2. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sasa hawa weupe wametokea wapi (wasiojichubua)
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    AIsee huwa napenda sana kuangalia hizi picha, zinafundisha sana!
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa hili tupo wengi!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nikiangalia hizi picha natokwa machozi na kushikwa na hasira sana..nachukia sana ngozi nyeupe.
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu maza wa kati kati amevaa kilemba, amenivutia kweli aisee
     
  7. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndio maana viongozi kama akina Kinjeketile na Mkwawa waliamua kuingia msituni na kuanzisha "maasi". siku hizi viongozi wetu hawana ubavu!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mbaya zaidi hawa wazungu they have never apologized for what they did to our ancestors..
    tulitakiwa tuwadai fidia kwa madhila ya kimwili na kijamii waliyowafanyia mababu zetu.
     
  9. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sana sana sasa wameamua kutudumaza na "misaada" (yaani wanatupa shilingi moja halafu wao wanakusanya tano)
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade Viongozi wa sasa ndio kwanza wanawafuata hao weupe hukohuko kwa msemo mpya wanaenda kuhemea,huu ni uozo usiohitajika
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli unachukia ngozi nyeupe, ndio maana avatar yako nyeusiiiiiiiii
     
  12. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi hiyo minyororo waliyofungwa shingoni mwao ndo imenitia simanzi pamoja na hiyo kazi wanayoifanya ya kushindilia barabara kwa mkono. Hivi wakirudi leo watatufanyia haya haya?
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    For the old sake of this central railway line, bora warudi. Naona serikali imeshindwa kuiripea, labda waje wenyewe walioijenga kutushurutisha kuiripea.

    Hiyo ni picha ya watumwa ambao wengi wao walikufa njiani wakipelekwa Zanzibar kuuzwa. Tip Tip (Mohammed bin Ahmed Said Al Jabri) ndio alikuwa kinara wa kuwakamata na kuwapeleka sokoni kupitia Bagamoyo. Kigoma na Tabora ndio ziliathirika sana na mambo haya ya Biashara ya Utumwa
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Cheki Darasa hilo 1914

    [​IMG]
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Tena Mtambue kabisaa kwamba neno SHULE NI kijerumani maana yake ni school
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Njombe hiyooo
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    sijui kama hawa wamama waliwahi kuziona hizi picha zao,
    nazani weupe walikuwepo-sema kwa kuwa picha zilikuwa black&white huwezi jua yupi mweusi na yupi mweupe-wote wanakuwa kitu kimoja

    Huna haja ya kuwachukia,unatakiwa kuwashukuru,bila wao leo hii tungukuwa tunaishi ki-primitive sana,jaribu kuangalia jamii za watu ambao hawajawai pitiwa na hawa watu unawaochukia utaona wanaishije,tafuta wale wanaoishi deep kwenye misitu ya Papua New Guinea na kwenye jungles za south america uone leo hii wanaishije
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mdau nimeshindwa kubaini wanachofanya hawa....
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio CCP hapa??
     
Loading...