Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanga waenda leo warudi leo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jitu la kale, Jun 7, 2011.

  1. j

    jitu la kale Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jaman wadau naomba kujua huu msemo na umeanzia lini na kwann upo, "TANGA WAENDA LEO WALUDI LEO"
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    full msemo ni hivi:

    WAJA LEO WAONDOKA LEO,KISHA WANTAKA,AKHUUUU SITAKI MIE'.

    Jitu la kale sasa umeelewa maana yake? mambo ya Pwani hayo ati,chapati shurti kwa mchuzi sio chai.
     
Loading...