Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanga - Sina Hamu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Power G, Oct 9, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapenzi wa JF mkasa huu ni mkasa nimeusimulia kwenye jukwaa jingine
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Story nzuri, lakini ya zamani.
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hii kali duh?!
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaahahaahhah sio sifa ya Tanga hii....mlikuwa Pemba nyie!!!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sasa ya mwanamke inachukuliwaje? Au inazibwa?
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahhah wewe bwana......
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Yeah! ni kweli kabisa zipo nyingi na za dizaini tofauti, ipo pia ya Kobe na ya kunasana!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nimeuliza tu? Au inachongwa kama mzinga, panabaki pango la wanyang'anyi?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Alikua mjinga huyo! yaani alivyoletewa kapu achague ya kwake ANGECHAGUA BONGEE halafu amwambie hii ndio yangu! Mmmh haya mwaya
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahhhaah....nadhani wanaweza ishusha iwe kama busha,pata picha!
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mi sielewi! mnamaanisha nini?
     
Loading...