Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanga mjini, ccm aibu!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tanga kwetu, Nov 2, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Habari toka very reliable and internal source ni kwamba, mgombea wa CCM ameshindwa kwa mgombea wa CUF lakini hataki ku-sign form za matokeo. Ilifika wakati akataka kumhonga mgombea huyo wa CUF milioni 100 za kitanzania ili akubali kushindwa lakini jamaa akaapa 'over his dead body' hadanganyiki. Taarifa zinasema kwamba, hapo awali ilionekana CCM wameshinda na wafuasi wa CCM katika kushangilia ushindi wao wakaenda kumtukana Bw. Kisauni (aliyekuwa meya wa jiji na aliyeshika namba 2 kwenye kura za maoni). Bw. Kisauni akaghathibika akauza siri iliyotumika kuongeza kura feki zilizompa ushindi jamaa wa CCM. Ni kwamba, kulikuwa na kura 5,230 zilizokutwa hazina mihuri na zilipotolewa kwenye hesabu ndio jamaa wa CUF akashinda kwa tofauti ya 400. Jamaa wa CCM akagoma akasema kura zirudiwe, ziliporudiwa idadi ikapanda toka 400 hadi 600. hadi sasa hapa Tanga mjini ni sintofahamu ya hali ya juu.
    Why majimbo yoooooooooote yenye mwelekeo wa upinzani kushinda majibu yanachelewa?
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usilete longo longo leta habari
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wenyewe kwa wenyewe wanaanza kugombana hao hao
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Habari ndiyo hiyo. Hutaki!!

    Wamebana Wameachia!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. B

    Biro JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    tupe tupe mzee wa wajaleo waondoka leo!
     
  6. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kilichobaki Umma uingie kitaa kustrike matokeo yatolewe haraka na leo hii..mpaka sasa hakuna kisichojulikana. Dr.Slaa rais. Watabana wee mwishowe wataachia
     
  7. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kilichobaki Umma uingie kitaa kuandamana matokeo yatolewe haraka na leo hii..mpaka sasa hakuna kisichojulikana. Dr.Slaa rais. Watabana wee mwishowe wataachia
     
  8. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanga kwa shemeji yangu ninaye hapa!! safi sanaa. Viva CUF
     
  9. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tupeni data nzuri,mahali nilipozaliwa lol
     
  10. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Safi sana Tanga. City zote za Tanzania hawadanganyiki sasa tunaelekeza majeshi vijijini hadi kieleweke 2015 CCM out
     
  11. m

    msasa Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona nimesikia wamemtangaza wa ccm saa 9 usiku
     
  12. P

    PEDE Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kina mwisho wake,haki ya mtu haipotei, na CCM AKA "Mafisadi" wanatakiwa kulijua hilo!
    Wananchi wana uelewa na wameamua.
    People's Power ni nomaaaaa!!
     
Loading...