Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanga matokeo ya uchaguzi CCM-NEC mwenyekiti ni Henry Shekifu (mb Lushoto)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 14, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Matokeo ya Uchaguzi wa CCM-Tanga

    mwenyekiti: Henry dafa Shekifu (mb lushoto)

    mchumi na fedha: Stephen Ngonyani (profesa maji marefu)- mb korogwe vijijini

    katibu mwenezi: Mathew Mganga
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Tanga hakuna watu wengine? MAJI MAREFU ni MWEKA FEDHA?
     
  3. M

    Mboko JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu mganga wa kienyeji ndio mweka hazina Lol ni noma kweli Tanga hakuna watu
     
  4. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mentality yao mwenye fedha ndo anaweza kutunza fedha labda.
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika Tanzania yenye watu wavivu wa kufikiri,waoga na wasiopenda kubadilika ni Tanga.si majimarefu tu,bali hata huyo shekifu ni kioja mtupu.poleni sana enyi watu wa Tanga moja ya mikoa ya jamii inayothamini kitu kidogo(rushwa).
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Umeona eee, wasingekuja wachaga na makabila mengine kwenye huu ukanda, nawazanga sijui ungekuwaje. Huwa naliwaza hilo bila kupata majibu. Ni wavivu, wanapenda vya kuletewa bila kujishunghulisha
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Shekifu ni mbunge na mkuu wa mkoa Manyara.

    Kuna kila dalili kwamba ukiwa kiongozi wa chama ndani ya CCM ni mtaji wa ukweli kuliko hata uwaziri.....
     
  8. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo si hoja bali hoja ni wananchi wa tanga in general wanapenda sana rushwa na shekifu huo mchezo wa rushwa anaujua barbara,kamuulize mshangama au mwanamke yeyote wa Lushoto.
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Mnashangaa nini? Hakuna mkoa wa kichawi na uliotopoea kwenye ushirikina katika Tanganyika kama Tanga. Halafu mnategemea eti M4C iingie kirahisi! Thubutu! Bila nguvu za ziada kuvunja hizi ngome huu mkoa utaendelea kuwa kipenzi, chanda na pete wa magamba lakini wa kwanza kufanya vurugu kisa wameachwa nyuma kimaendeleo.
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Aliwahi kuwa mkuu wa mkoa huo lakini kwa sasa sio mkuu wa mkoa
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lowasa camp.
     
  12. k

    kalekela Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hapana manyara imeshapata mkuu wa mkoa mwingine ,hivyo shekifu si mkuu wa mkoa wa manyara.
     
  13. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maji marefu ana taaluma gani juu mambo ya uchumi na fedha? Kwa kuwa misingi ya upatikanaji wa fedhi za chama ni michafu, usimamizi na matumizi yake lazima yawe machafu pia. Let 'easy come easy go' operate.
     
  14. h

    habi Senior Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita tuu
     
  15. Loraa sum's

    Loraa sum's JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Mimi advance nlsoma lushto lwandai kkt kusema kwel tanga co siri wananchi wake wavivu kufikiria hv huyo shekifu lushoto amefanya nini cha maana cha kumchagua hcho cheo hafu cha ajabu m2 ambaye alkimbia shule primary eti mtunza fedha jaman haya maajabu gan tena!!
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280

    Hawa wagosi ndio maana kila leo wako nyuma kwasababu ya ushirikina!! Huyu mchawi toka lini akajua mambo ya uchumi na fedha? Yeye ni fundi wa kutapeli kama alivyomtapeli yule mama wa kikikuyu toka Nairobi!!
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tanga kunani pale? Mbona kila kitu pale kimekufa??
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Mathew Maganga, Magamba sec school classmate ila huko kwa CCM uangalie musee
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    shekifu sio mkuuu wa mkoa tena ilikuwa zamani
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    naona unakunya ulipokulia.pia unaonekana una chuki binafsi.huna hoja unaishia kukejeli watu.wewe umefanya nn cha maana hapo kwenu
     
Loading...