Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanga kunani pale-nature reclaims!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Aug 24, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maintainance culture ni matatizo hapa bongo.
    Tembea tembea zangu huko Tanga nikaona godown la enzi ya mkoloni likimezwa na mti ambao ulianza kama kichaka tu.
    Tanga nature reclaims.JPG
     
  2. n

    ngomambili Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matunda ya uvivu uliokithiri. uvivu hadi kwenye kufikiria!!!
     
  3. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanga ina hudhunisha, aslimia 90 ya viwanda vimekufa, reli haifanyi kazi, Mji wa Pangani ndio taabani?
    Ni sehemu isiyo na matumaini?
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ngomambili, majengo kama haya yametapakaa nchi nzima, ww hustaajabu miradi ya DDC majengo yalivyochoka ? tatizo ni mfumo
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Si ndio mnataka kutunza historia ya ukoloni? nyie watu hamna jema wakivunja mnataka kuandamana wakiyaacha mnapiga kelele
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    amusing for real.
     
  7. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Isije ikawa ni nyumban kwa bibi then unatuambia ni godown la mkolon!
     
Loading...