Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesko wafilisika ifakara,,,,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Mar 22, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Wakubwa mpaka muda huu naingia hapa jamvin ifakara tuna ck tano baadhi ya maeneo umeme hamna
    transfoma ambalo ni kubwa kulko yote limeungua na limesababisha mitaa kama jongo.v /sitini a, v/sitin b kukosa umeme na kwingineko.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mmeumia!
     
  3. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    hatujaumia kaka walituambia mpaka jumamos watakuwa tayar,na kama itashindikana tutafanya taratibu za maandamano
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mmh tanesco kwa ahadi nawakubali,wenzenu huku kulikuwa na tatizo tumeishiwa kupewa namba elfu tano mia ngapi sijui,mwezi mzima sasa na hawajaja!
     
Loading...