Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco_M/nyamala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Aug 7, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hyo kampuni kinvuli iko full kila kitu.
    >wanaonganisha umeme.
    >wanauza umeme luku.
    >mpaka mita zipo hapo.
    >silly
    >tokeni
    Huyu jamaa Wamchukue tu na awaonyeshe wateja wake waendelee kupiga hela kihalali.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huyo bwn Ibra Saidi na ofisi yake ni vidume vya mbegu!
    Anadai hiyo makitu ina miaka 7 ! Wanajikulia tu maini ya nchi ya Asali na Mamilk ! Shamba ya Nyanyaa !
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ndo ujue nchi hamna kitu...
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    ni miradi ya wakubwa hiyo,
    shamba la bibi kila mtu anao uhuru wa kwenda kuvuna.
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ni hatari hapa Dodoma kuna jamaa yeye ana duka la vifaa vya umeme mpaka mita anazo ni hatari
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mamndenyi you are very right! ni mradi wa wakubwa, khaaaaa! kaaz kwel kwel, mpaka magwanda ya kazi jamaa anayo, lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mpaka kadi za wateja...jamaa apewe tenda ya kusambaza umeme wilaya za dar hapo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...