Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by CHIMPANZEE, Jul 22, 2011.

  1. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani naomba mnisaidie, kilasiku tunaambiwa hali ya umeme itakaa sawa, nisaidieni itakaa sawa kivipi?

    Sasa tunaambiwa maji mtera yanaisha, ivo kweli haiwezekani kutoa maji bahari ya Hindi au kwenye maziwa ya nchi hii kupeleka mtera ili umeme urudi katika hali yake?

    Shida ni kwamba nchi hii imejawa na siasa, hata vitu vya maana vinawekwa kwenye propaganda.
    Uchumi wa nchi hii utaimarikaje ikiwa hakuna umeme?

    Viwanda vinafungwa, maofisi yanafungwa, je ni kweli Tanesiko wasilaumiwe?

    Mhuheshimiwa Ngeleja na watu wake ikiwa ni pamoja na viongozi wa juu wa nchi hii wanatupeleka wapi?
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Hilo swala la kurudisha maji ya bahari ya hindi mtera nlishaulizaga wataalam nkaambiwa umeme ni nishati (energy),
    ''ENERGY CAN NEITHER CREATED, NOR BEING DESTROYED,
    BUT CAN BE TRANSFORMED FROM ONE FORM TO ANOTHER''.
    Sasa sijui ukweli wa hii theory ukoje
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Utapata pressure bure hawa ni sikio la kufa mi nakushauri ununue jenereta ukubali kuumia kwa fuel hakuna shortcut sisi tumeshazoea.
     
  4. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    May be you mean " Matter/Energy is neither created nor destroyed but can be transformed from one form to anther".
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Unafafanua, unarekhebisha, unasahihisha, ama?Ulichofanya ni kurudia post yangu kwa kifupi
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Si wajaze hilo bwawa kwa kutumia technologia ya Thailand? Mh. Lowasa anaifahamu labda hawajamweleza hili tatizo.
     
  7. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mgawo wa umeme hauwezi kuisha hadi maamuzi magumu yatakapofanyika yaani kusitisha na kuchunguza mikataba yote inayohusiana na nishati walioingia viongozi wetu.
     
  8. H

    HOYANGA Senior Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuchunguza na kusitisha yes....isipofanyika hivyo atakuja waziri mwingine ataye kuwa na uwezo wa kutaja maeneo ambayo umeme unaweza patikana na kisha atataja neno megawatts na giza litaendelea
     
Loading...