Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzito Kabwela, Jun 15, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Shirika la umeme Tanzania lilivyokuwa zamani na lilivyo sasa
     

    Attached Files:

  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    yaani kutoka Twiga mnyonge mpaka koboko aka kifutu au cobra kabisa muuaji hahahahah kweli azimio la zanzibar kiboko
     
  3. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kweli bora iwe hivyo maana wanaidhalilisha picha ya twiga
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,062
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani air tanzania na tanesco wanamdhalilisha kweli mnyama wa taifa letu, yaani siku hizi wanamwita twiga mzembe, bora wabadilishe hiyo nembo yao naona uyo nyoka anamfaa twiga mzembe tanesco na airtanzania wabadilishe waweke mnyama mwingine asiyeweza hata kuruka kama ......... Malizia
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni sawa kabisa!
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    hii ndiyo fasihi hasa ...watu wengi wamejitahidi kueleza hili suala lakini lugha waliyotumia haikuweza kueleweka kwa wote lakini kwa kalamu ya msanii huyu naona kamaliza kila kitu. Na asiyejua kinachoendelea aangalie cartoon hii. Asante kwa post
     
  7. p

    pat john JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Mkuu wanasiasa watakula wapi iwapo Tanesco itakuwa kama Twiga mnyenyekevu? Kazi ya siasa ndio imelibadilisha shirika kuwa katika hali hiyo. Si Tanesco tu, fikiria TRC, ATC, nk, nk... POST HIYO IKO BOMBA. Thanks.
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa!
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he wameshindwa kazi hao
     
Loading...