Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco

Discussion in 'JF Doctor' started by Ombeni w lema, Feb 14, 2011.

  1. O

    Ombeni w lema Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa tanesco wametumwa!!?au ni uleule ufisadi ndo unatufanya sisi wananchi tuishi gizani.kama ndo hivi tumekwisha.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    mkuu inaonyesha wewe hapa ni Mgeni hii Thread yako haiusiani na hapa ulipo weka. Kwa sababu hapa ni mahali pa ( JF Doctor) ingelipendeza uweke hii thread yako kwenye Sehemu ya ( Habari na Hoja mchanganyiko) Mkuu MODERATOR nakuomba uitowe hii Thread uipeleke huko kwenye ( Habari na Hoja mchanganyiko) hapa sipo mahali pake asante Mkuu wangu MODERATOR nakutakia kazi njema.
     
Loading...