Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco yatangaza mgawo; kuanza mara moja!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Mar 25, 2009.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utakuwa ni saa nane kila siku zinatazogawanywa katika vipindi viwili vya saa nne nne kila kimoja. Yaani, kama ni zamu yenu ya kukosa umeme, mtakosa asubuhi kwa saa nne, na jioni kwa saa nne.
    Mgawo unaanza mara moja.
    tanesco wanasema mgawo unatokana na kuharibika ghafla kwa mitambo miwili ya Songas.
    I hope it is not part of concerted efforts to 'force' the buying of Dowans turbines
     
    Last edited by a moderator: Mar 25, 2009
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...wizi mtupu
    kama wamesema ni saa nne ktk siku ya mgao in real sense piga hesabu ya 4 x 4 - 24 utapata 8 ambapo mtakuwa mnapata umeme kwa saa 8 kwa siku.
    Si mlikataa kuwa dowans isinunuliwe? safari hii mtaandamana kwa shinikizo kwamba inunuliwe.
    Nchi hii kwa uzalendo wa kifisadi naivulia kofia.
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hakuna evidence ya kuharibika kwa mitambo ya songas, huu ndo msimu wake babake wa kukatwa umeme. wasitufanye wajinga.
    au hii ni tetesi?
    lete source mkuu.
     
  4. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mmh, mgao gani wa ghafla hivyo? labda wanataka wabongo tuandamane ili Dowans inunuliwe? lakini ni kweli wamekuwa wakikata umeme katika wiki hii moja hovyohovyo.... sijui kama Songas imeharibika, labda ndo maana wanakimbilia kununua Dowans? This is really intriguing maana walishindwa kusema mvua hainyeshi sasa wanasingizia mitambo....
    Let's wait and see...
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I have ni my possession a Tanesco Statement announcing the mgawo
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nyie hamtaki.. nilisema Mwezi wa nne watu wakaja juu utadhani nini! Nimesema majenereta yatanunuliwa mtake msitake kwani kuna watu wanadaiwa na lazima walipe milioni 60 si mchezo.. watu hawataki. Na mkigoma mtanyimwa umeme masaa 12 hadi mpige magoti na kukubali kuvunjwa!

    Msiwe na shaka.. kesho na Ijumaa nadhani moto wa mapambano unazidi kuwashwa! Maneno ya Mzee Malecela leo yatakuwa yameangukia kwenye sikio lisilosikia! Kama mnataka ile kongwa ya mafisadi ivunjwe ni kuendelea kusimama imara kuipinga Dowans; Kama mmewahi kusikia kuwa nchi imetekwa nyara.. basi ndiyo hivyo.. je mtafanya nini kuigomboa?

    Leo wanataka mnunue Dowans.. ili wawape umeme kesho watataka mfanye nini? !!

    NO DOWANS, NOT BOWING DOWN!
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Said Mwema aliwahi kusema maneno haya, watu wakahoji sana lakini hakutoa ufafanuzi... leo tunayaona wenyewe
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bora turudi ktk vibatari na chemli tujipange upya.
    ikinunuliwa hiyo midowans patakuwa hapatoshi hapa
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    bab kubwa
    nakuaminia mkuu
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,601
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Huo mgawo ni nchi nzima?
     
  11. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mi naomba kutoa ushauri, tuanze mapema kujizaititi na mgawo huu , tununue mishumaa na vibatari na wenye uwezo wanunue jenereta, tukae tukisubiri Dowans washindwe na walegee!
    Mi nachoka na nchi hii maana utafikiri hatuna viongozi na hatuna rais! 2 weeks ago the DG of Tanesco thereatened us, hakuna kilichofanyika, now Tanesco is coming through with its threat na bado kimya.....
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapana, ni dar es Salaam tu. Mitambo ya Songas iliyoleta matatizo inatumika kuzalisha umeme kwa ajili ya Dar na Zanzibar, hivyo sehemu nyingine za nchi hazitaathirika. Hata hivyo, tanesco hawajasema iwapo Zanzibar nayo itaathirika. Kwa kawaida dar na Zenji zinatumia kama megawati 370 hivi, zilizokosekana kutokana na kuharibika kwa mashine hizo ni megawati 53.
     
  13. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Shauri lao, waheshimiwa wabunge karibia wanafunga virago na kuhamia Dodoma hivyo hawataathirika na mgawo! Wacha wajanja wa Dar tunaopenda kupiga siasa tuteswe... Mzee Mwanakijiji una taarifa gani kuhusu hili?
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tukiamua tunaweza... people's power
     
  15. M

    MiratKad JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sabotage?
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Mar 25, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Heheheheee....yaani matatizo yaleyale miaka nenda rudi....umeona wapi hii?

    Halafu Mwanakijiji alionya kuhusu hili acha watu wamrukie utadhani mwizi...
     
  17. M

    MiratKad JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This Idris Rashid person should go. How do they measure his perfomance, anyway? He is a total FAILURE.
     
  18. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenu nyie mlioa watataka muwape wake zenu.
     
  19. 911

    911 JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Welcome to DOWANSVILLE.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Cha kushangaza ni kwamba Ngeleja alishatoa kauli kwamba hakutakuwa na mgao, Sasa kulikoni? Ngeleja anajikanyagakanyaga kila siku na kauli ambazo hazina ukweli wowote pamoja na hayo Mkuu wake wa kazi anamwacha aendelee kupeta tu!! Kazi kweli kweli. Dar maji shida sasa na umeme hakuna :(
    Kazi kweli kweli!!! na haya matatizo yasiyokwisha miaka nenda miaka rudi.
     
Loading...