Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco yajilipa biillion 6 kama bonus

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DENYO, Mar 1, 2011.

  1. D

    DENYO JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za uhakika na kuaminika -tanesco imejilipa bilion 6 kama bonus, swali la msingi ni kwa mafanikio yapi? Tanesco inastahili kujilipa bonus ya bilion 6? Imeruhusu makamba jr na ngeleja kuwachezea na kushindwa kutekeleza mipango ya kiufundi badala yake inang;ang'ania dowans -dowans ni wezi na dowans haikubaliki au ni mgawo wa dowans huo? Ni aibu kujilipa bonus katikati ya giza. Dowans itaifishwe tukamate magereta na tutekeleze mipango ya kitaalam sio kufanya unafiki na kuongea na mtu aliyewashitaki na kuliangamiza taifa hili, siamini kama tanesco wanaweza kumbutia dowans kwa lipi?
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Kumbe wana pesa!!!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    what!...you must be kiding,bonus ya nn?...watanzania inabidi tuwashambulie hawa tanesco popote tuwaonapo,....yaani wanatushindisha na kutulaza giza halafu wanajilipa bonus.
     
  4. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bonus hela zinatoka wapi? maana sasa hivi kuna mgao.....mi na familia tulikuwa tunatumia 20,000 kwa wiki...sasa mwezi unakatika tunatumia 10,000 kwa mwezi kwenye LUKU......mi nilifikiri watakuwa wanafanya ridandansi right around this time.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa kwenye "budget" 2010/2011...

    Katika serikali, malipo ya "bonus" hayategemei ufanisi katika kazi bali ni kama pesa ilipangwa kulipia kitu fulani , basi itatumika kulipia kitu hicho kama ilivyopangwa
     
Loading...