Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco yailipa downs

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tores, Apr 27, 2011.

  1. Tores

    Tores JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Kwa taarifa zinavyoripoti kwenye gazeti la Mwananchi, inaelekea baada ya mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG) kutaka ripoti ya matumizi ya kiasi fulani cha fedha toka TANESCO na TANESCO kushindwa kumpelekea ripoti ya matumizi ya fedha hizo, basi inasadikiwa kuwa shirika hilo la umeme Tanzania, TANESCO, limeilipa Kampuni ya kufua umeme ya DOWANS dola za Marekani 1.2 milioni ikiwa ni gharama ya kusafirisha mitambo ya kampuni hiyo kuja nchini kwa ndege, badala ya dola 120,000 tu.

    Matumizi hayo ya ziada yanayokadiriwa kufikia shilingi za Kitanzania bilioni 1.4 yaliingizwa katika akaunti ya DOWANS kimakosa.

    Matumizi mengine ya fedha yaliyohitaji ripoti wachilia hayo ya Bilioni 1 na ushee, ni mchanganuo wa matumizi ya dola za Marekani 4,865,000 sawa na shilingi za Kitanzania Bilioni 6.8!
     
  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuhhh!!
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wahitaji wa umeme ni wengi sana lakini hawawezi kulipia "Service Line" Busara ingetumika badala ya kugawa pesa hizi kwa wachache basi pawepo na "RUZUKU YA NGUZO" ili na walala hoi waoine mwanga wa umeme kabla Mwenyezi Mungu hajachukua maisha yao hapa duniani.
     
  4. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti yameingia kimakosa....sasa kwa nini hawakusahihisha.....haya mambo ya kujivua gamba haya....yatapelewa watu msituni....tumechoka jamaniiiiiiiii
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Usiwabishie inawezekana warembo walioko kule Tanesco wengi wao ni watupu kichwani
     
Loading...