Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco waweza tumia haya maporomoko kuzalisha umeme

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by idumu, Aug 17, 2009.

  1. idumu

    idumu Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MTO LUVANYINA KATA YA KIPAGALO TARAFA YA BULONGWA WILAYA YA MAKETE, Hospitali ya Bulongwa unazalisha umeme huu kwa bei nafuu na mto huu haukauki throughout the year!!

    ONA PICHA ZAKE
     

    Attached Files:

  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu mto huu unaonekana ni mdogo sana na wakianza zaliashia umeme tu utakauka!
     
  3. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Huu mto me naufahamu, Maji yake yanatoka milimani huko milima ya livingstone. Mpaka sasa unazalisha umeme tarafa ya Bulongwa - makete.

    Tembea kauone. Si mtaalamu sana, Waswedeni wamefua umeme hapo ambao unawasha tarafa yote na hospital ila mitambo iliyopo ni duni!!!
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Tanesco sidhani kama wanatafuta new sources za energy.Wapo busy wanauziana nyumba, mara wanatengeneza dowans. Kama ingewezekana, hili shirika lilitakiwa lisukwe upyakama walivyosuka TRA miaka ile ya tisini ili kulipa uhai.Waliopo sasa hawana uwezo huo.
    You can't teach an old dog new styles...hayo ni maneno ya DR Rashid lakini sio mimi
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na investment cost haitakuwa kubwa.

    Lakini kwa Tanesco tunaowajua, vijimiradi vidogo kama hivi ulaji hakuna hivyo hutaona mtu anfikiria.
     
Loading...