Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco wanatugawa kimatabaka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Greek, Feb 9, 2011.

  1. Greek

    Greek Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gharama wote tunalipia sawa unit tunanunua kwa bei moja, iweje maeneo mengine wapewe umeme muda mwingi kuliko sisi wakazi wa Temeke??? umeme wanakata saa 2 asubuhi na kurudisha saa 6 hadi 7 usiku kwanini lakini? au kwa kuwa wakazi wengi wa huku hasa mbagala ni watu wa hali ya chini Hatujuani na watu wakubwa na waserikalini? Inauma sanaa. I hate u bloody ccm government.
     
  2. S

    Short white Senior Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hilo siyo tatizo la TMK tu kwani huku Sinza tunapata shida sana na issue ya mgao wa umeme. Walahi nakwambia ikitokea issue kama ya Tunisia na Misri nitakesha huko mtaani kuilaani serikali hii jinsi wanavyolishughulikia tatizo la umeme.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    Acha imani potofu....
    Aliekwambia watu wote temeke walalahoi nani?
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hivi mbunge wa Temeke katokea chama gani?
     
  5. Greek

    Greek Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali ni kuwa kwanini maeneo mengine ya dsm yana unafuu mkubwa wa mgao umeme wakati maeneo mengine hali ni mbaya sana. Ni kigezo gani hawa jamaa wanatumia..?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni mradi wa mafisadi huo mkuu wala usishangae!
     
  7. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni bahati mbaya sana kwa WaTZ kwamba wanaopashwa (raisi na baraza lake la mawaziri) kutoa maamuzi ili tuondokane na ukosefu wa nishati ya umeme wa uhakika adha ya mgao WA UMEME haiwagusi kama inavyotugusa common mwananchi. Its a shame.
     
  8. k

    kayumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yetu, hiyo inanikumbusha wakati wa Jk awamu ya kwanza aliamru Waziri asimamie mgao ili kuhakikisha wote tunapata machungu sawa!

    Nini kimempata mkuu wa kaya sasa, amesahau watoto kabisa!
     
  9. czar

    czar JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili mgao uwe fair ungekuwa unakatwa na kwa mawaziri na wote labda kuacha ikulu na jeshi tu ili wajue utamu wake.
     
  10. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bongo kuna walionacho na wasionacho. Walionacho watazidi kuongezewa na wasionacho watazidi kunyang'anywa. Ukisoma vizuri ilani ya ccm ndivyo inavyosema.
     
Loading...