Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO wanakoelekea sio kuzuri!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Codon, Mar 15, 2012.

  1. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Jf nisaidieni mgao gani unakuwa Asubuhi then mnarudishiwa 1hr mnakatiwa masaa mengine 8!Naniline moja tu(Nodic)!Wasio ifahamu inanzia pale kimara bucha upande wakushoto kama unatoka mjini mpaka karibu na kibamba,pia ikifika kimara mwisho inaanza kula pande zote mbili ndio inaenda mpaka maeneo machache yakibamba!Jamaa watanesco wanakata sana hii line sijui haina watu wakubwa?Tumechoka sasa.
     
  2. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Serikali hii itatuua!
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    tunarudi tulikotoka tanzania ni asilimia isiyozidi kumi tu ya watu ndio wanaona miaka inaenda mbele, sisi wengine naona inarudi nyuma. Na karibu tutafikia zama za stone age!
     
  4. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahaaa!Kweli wewe!Namna hii?TRC,TAZARA kwisha!Elimu bure sasa mkopo!Wewe umenifungua macho.Siwapigii tena simu.HIVI 2015 mbona mbali mno?
     
  5. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mie usiku huu wamekata na kurudisha ghafla TV, Fridge imeungua, nimepiga customer care wanatoa pole tu, na wamekata tena, hapa ni maeneo ya mbezi beach- jogoo, giza na joto hakulaliki, kesho unaamka kama mgonjwa, watanzania hebu tuungane huyu ngeleja na watendaji wake watoke pale, EWURA ndio sijui wako wapi! Nimeichukia serikali yangu kupita kiasi, huwa sipigi kura ila 2015 yangu moja lazima iongezeke. Mtu unafikia kuchukia uraia wako! Jamani TANESCO na wahusika wote mnatupa shida sana.
     
  6. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana,sisi maeneo yakimara toka asubuhi mpaka mida hii no Ngereja at all!
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    My friend umesikia kuhusu solar power,ni heri ukaanza kujipanga kuitumia,
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani ndiyo dawa tu kwa kujinusuru na giza tororo linakuja!
    Na sijui Wajomba zangu hapo kjjn watatumia nini maana mafuta ya taa ni iko juu sawa na petrol super.

    Kwa kweli serikali ya magamba ni JANGA KWA TAIFA LETU!

    Ila hakika MWISHO wao waja!
     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    hii ndo sirikali ya faza mwanaasha
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Na bado na huu ni mwanzo picha ndo kwanza linaanza watu mwang'aka je kwa style hii mwisho wa picha 2015 tutafika kwelii??.

    Bora yenu nyie usiowaka kabisa sis huku mwenge mpaka sasa watu wamekula hasara ya kutosha tv,radio,freg,tube light zimabutuka kweli kweli.
    Mara umeme unakuwa mdogoooo ukirudi saa unakuja wa nguvu sana tena wakutosha kama dk 5 hivi unafanya uharibifu then unasepa.
    Mafundi now ndio mda wenu wa ku enjoy bana.
     
  11. rfjt

    rfjt Senior Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huku Kigamboni wameshakata tangu saa nne asb. Hatujui watarudisha saa ngapi. Bila shaka huu ni mgao...Tanesco tuambieni sababu za mgao huu tunaoendelea nao sasa na lini utaisha.

    Tumo ndani ya shida hii tangu mwaka 2006 na hatujui lini itaisha. Tunalazimishwa shida hii tuizoee kama tulivyoizoea shida ya maji.

    Matatizo ya maji yalianza kidogo kidogo mwaka 1987, wakati huo Naibu wa Wizara ya Maji na Madini na Nishati alikuwa Hayati Ditopile Mzuzuri aliahidi kumaliza tatizo la maji kwa kuvuta maji toka Mzenga na kutoka mto Rufiji. Lakini mpaka leo tatizo bado unsolved na tunaishi nalo na hatujui litaisha.

    Naamini hata umeme itakuwa ni vivyo hivyo....
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunapaswa kurudi kwenye meza na kuopanga upya kuhusiana na tatizo la umeme. Tuliahidiwa wakati wa bajeti mipango kabambe na kuelezwa kuwa ifikapo Disemba mwaka jana, mgawo utakuwa ni historia. Tanesco hivi sasa haitaki kukiri kwua kuna mgawo lakini sisi wateja wake tunapata umeme kwa mgawo. Ni dalili kwua Tanesco imeshindwa na serikali haitaki kukiri udhaifu wake wa kushindwa kutekeleza kile ilichotuahidi kupitia bajeti.
    najiuliza, kama asilimia kumi tu ya watanzania ndio wanaopata huduma ya umem na hali uiko hivi, je ikiwa asilimia 50 ya watanzania wanapata umeme hali itakuwaje? na katika hali kama hii, hivi hizi ahadi za kuongeza kiwango cha watanzania wanaotumia umeme si ni ndoto zisizotekelezeka?
     
  13. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    mbaya zaidi wametiongezea gharama za umeme kwa asilimia 40. nilifikiri utendaji utaboreshwa kumbe hamna kitu. jamani kweli sisi tunafaa kuishi misituni tu huku kwingine tunajingángániza hatukuwezi tuwaachie wazungu tu.
     
  14. a

    african2010 Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
  15. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kiongozi mbona hawa jamaa walishafika pabaya siku nyingi...............................!
    Mi nakushangaa ukisema wanapoelekea sio kuzuri wakati wameshafika huko ..................................!
    wanaaboa sana hawa washikaji........................1
     
  16. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kiongozi mmoja wa kisiasa wa chama cha upinzani alicoment kauli ambayo mpaka leo sitaisahau Alisema hivi "watanzania wenzangu huwezi kuondoa balaa bila kutokea balaa"
     
  17. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Waelekee kubaya zaidi ya hapo walipofikia. Imebaki skeleton tu.
     
  18. S

    Samsindima Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANESCO hawana maana yoyote. Na ili mradi wameamua hawatuelezi taratibu zao za Washa Zima ili vitu vyetu viungue, kazi zetu ziharibike na kwa ujumla kuathiri maisha yetu dawa ni kuwatelekeza, tuandamane shirika lote wapewe redundancy, Mawaziri husika wajiuzulu na wale wote wanaolamba pesa yetu tunapolipia bill za umeme k.m. EWURA, TRA. Wanalipwa mishahara ya nini? Nampongeza jamaa aliyempa notisi Fundi wa Tanesco aliye mlaji kwa jinsi alivyo na makabrasha mwili mzima. To hell
    with you Tanesco people and to hell with Nishati people wherever you are. May mad dogs chew your ......les and ...nts.
     
  19. rfjt

    rfjt Senior Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kigamboni wameshakata saa sita na dk 46 mchana.

    Mvua zote hizi bado tu tunashida ya umeme!!!!????
     
  20. rfjt

    rfjt Senior Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inaelekea huko tuendako umeme utapatikana kwa siku 2 au 3 tu kwa wiki nzima. Siku za mgao zinaweza kuwa J3, J5 na Ijm au J4, Alh na J2. Naona kadri tunavyovumilia ndivyo hali inavyozidi kuwa mbaya zaidi.

    Sijui mwaka 2015 mtu atanishawishi vipi nikipigie kura chama chenye rangi inayofanana na Tanesco!!!???
     
Loading...