Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco wanakera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prince edu, Feb 23, 2012.

  1. P

    Prince edu Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanesco ndo wameanza tena mgao wao au vp? Maana umeme haushikiki kwanza uko juu alaf wanakata,yaani ni aibu kwa nchi kusikika ikilia eti shida ya umeme! AIBU
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    yani leo ndo umejua kuwa wanakera..wengine tumeshalaumu hadi sauti zimekauka tumebaki tunakodoa macho sababu wabongo wote tuna asili ya woga..wanapandisha kilasiku bei ya umeme tunalia chinichini..
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi wafanyakazi wake (tanesco) wameshaanza kulipia umeme kama ilivyoamriwa na Ewura?
     
  4. j

    joe peters Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mbaya zaidi shirika linakosa mapato kwa kushindwa kuunganishia umeme wateja wapya, wateja wameshalipa wanasubiri zaidi ya miezi 4 kisingizio hakuna mita za luku
     
Loading...