Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO wamezidi sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ally Msangi, Dec 7, 2010.

  1. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri serikari yetu imeshindwa kuendesha inchi kama sio wameshaiuza maana umeme wanavyoukata utadhani dozi ya panadol kutwa mara tatu,

    hivi hawa TANESCO wanalipia mabilioni ya fedha kwa Ajili ya umeme wa dharura ili iweje kama umeme unakatika all the time.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hakuna jipya hapa....matatizo haya yapo tokea tupate uhuru. Mtalalamika, mtachoka, mtaacha, mtasahau kidogo, halafu mtaanza tena kulalamika na mzunguko utaendelea hivyo hivyo with no end in sight.
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanesco hawafai,dawa pekee nikuweka makampuni mbadala yakuzalisha umeme,ikiwezekana kilamkoa kuwe nashirika la kuzalisha umeme,inatakiwa kuwe na ushindani kama yalivyo makampuni yasimu sasa,kumbuka zamani ukiritimba wa ttcl ulivyokua unatesa wateja je kwasasa unaonaje ktk mitandao yasimu mambo shwari,kuna jirushe,jiachie,sheleleka nk nk,mambo poapoa tu ktk huduma za mawasiliano,na tanesco wakipata mpinzani itakua imekula kwao.
     
Loading...