Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco wamenipa ajira hewa, wanasheria mnasemaje juu ya hili?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Wa kusoma, Nov 10, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi nina kijana wangu alifanya interview ya kazi TANESCO, kama kawaida majibu yanafuata bgaadae. Baada ya wiki mbili kijana wangu alitumiwa barua iliyosainiwa na meneja wa Tanesco ikimpa hongera zake amefaulu interview na kumwaarifu kuwa asubiri pindi taratibu za ajira zitakapokamilika ataitwa akasaini mkataba.
    Hiyo ilikuwa ni June, sasa mpaka leo hawa jamaa wako kimya na huyu kijana nikimwambia afanye application sehemu nyingine anakataa eti tayari ana baru ya TANESCO kwamba tayari ni mfanyakazi wao. Naombeni wadau sheria inasemaje juu ya jambo hilo? mwanangu asikae tu anasubiri ajira kumbe hakuna.
     
  2. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du! Mfanayakzi wao wakati haja sign mkataba wa ajira!!!!
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    umepiga simu? wanasemaje? atakuwa amepotea kwenye mchakato somehow.
     
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuone wanasheria watusaidie hasa masuala ya mikataba japo nafahamu kumtangazia mtu direct offer ni sawa na kuingia nae contract hata kama hujaanguka signature moja kwa moja na anaweza akademand damages kwa offer hii aliyopewa na TANESCO japo inabidi awe na proof kuwa kweli walikuwa ni TANESCO na sio makanjanja tu wa mjini........somebody can prove wrong haka ka elementary sheria nilikokasoma
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo kazi imeshauzwa kwa mtu mwingine.
     
  6. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    Alifanya interview Tanesco makao makuu ya mkoa Iringa
     
Loading...