Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO wabwagwa na Dowans mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Officer2009, Feb 20, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wanajamii, machungu zaidi Tanesco kwani Mahakama ya rufaa imetupilia mbali pingamizi la Tanesco. Hii ina maana kuwa Tanesco lazima walipe bil 104 na ushehe!
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Duh,ndio maana walipandisha bei za umeme,leo nimenunua umeme kwa tsh 277.7 per unit
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ndio utawala wa MAFISADI unavyoweza ukatutemea mate usoni sisi walipakodi wa nchi hii; DOWANS eti kushinda kesi chini ya serikali hii ya wamiliki wake wanaoitafuna taifa bila huruma - my foot!!!!!!!!!!!!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tutaona nguvu ya umma Vs Mahakama nani atashinda? Kiukweli hii kitu sitaki kuisikia.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yote haya chanzo chake 6,Mwakyembe na JK mwenyewe.Nawachukia hao
     
  6. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni watanzania ili tusilipe hilo deni tuwape chadema nafasi waongoze nchi.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani Dowans wameshinda leo kesi? Wameshinda toka mahakama ya kimataifa ya biashara. Makanjanja wa sheria ndio walikuwa wanachelewesha malipo kwa Dowans kwa kujidai kuweka pingamizi.

    1) Kesi wameshinda.

    2) Sasa hivi watalipwa zaidi ya walivyoshinda mwanzo, kwani kuna interests zinaongezeka.

    3) Kuna uwezekano mkubwa sasa wa waliopeleka pingamizi kutakiwa walipe gharama za kesi.

    4) Mitambo inalipiwa bila kutumika ipasavyo.

    5) Mitambo imeuzwa kwa symbion, faida nyingine kwa Dowans.

    6) Mitambo inatumika hapa hapa kinyume na alivyotaka Mwakyembe.

    7) Mwakyembe laana ya uongo na mateso aliyowaingiza Watanzania kwa uchu wake sasa inamwandama na inamtesa. Anasingizia kawekewa sumu.

    Mtu kama Mwakyembe kwa kuzuwa mambo kama haya ambayo yanawaathiri watu wengi. Laana yake huwa hafi hupesi na atateseka maisha yake, atatamani kufa asipate. Hiyo inayomsibu ni laana ya kuwaongezea mzigo Watanzania.

    Sitta nae angoje asilimia zake za hiyo laana.
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Hongereni Dowans.Sasa tusubirieni wananchi mtusikie tutakavyotoa hukumu yetu na sisi...
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    TANESCO wameshida pingamizi Lao la kukata rufaaa! Maana yake wanaweza pinga hukumu ya dowans. Mbona mnamislead?
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sipo tayari hata tone kuona utawala wa MAFISADI ukitamalaki kwa visingizio vya aina hii kwa kupenyezewa 'uhalali' wowote ule kwa kupitishwa kwenye mahakama zetu zilizojaa walarushwa na kuelekezwa kwa rimoti kama ma-robot toka Ikulu Magogoni.

    Nasema sipo tayari hata kidogo kuona ushindi wa MAFISADI dhidi ya umma wa nchi hii ... tutaonana wabaya kwa mtu yeyote kutamani kuhalalisha kampuni ya kitapeli kuchota rasilmali zetu za taifa ili ionekane Dr Mwakyembe naye kashindwa na tume yake yote kule bungeni.

    Dr Kikwete, hili la DOWANS hapana!!!!!!!!!!!!!!!


     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unaijuwa hukumu kuliko wanasheria wa mahakama ya biashara ya dunia?

    Tayari Mwakyembe kisha anza kutumikia hukumu kwa kuwadhulumu Watanzania. Dhuilma huanza kulipwa duniani.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    TANESCO na DOWANS/RICHMOND ni kitu kimoja.
    Mwanasheria wa Tanesco anaishauri shirika kuvunja mkataba, alaf huyo huyo ndo anaitetea kwenye kesi na huyohuyo anaweka pingamizi kortini.
    This is well orchestrated theft bila guns
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kikwete utamuonea bure. Hukumu ilitolewa na Mahakama ya Kimataifan hizi zinazoongelewa sasa ni pingamizi tu za malipo.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio kweli.
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sheria hivi zinamapungufu au? ndio maana sikusomea Sheria nigegeuka Amitha katika Andha Kanoon! huyu Mwizi wetu atakuwa ni kiongozi mkuu... Haiwezekani kitu kama hiki nchi ya Sheria hii... Kampuni feki kushinda kesi... Hatuna Mkuu wa Nchi..

    Nchi inahitaji Ukombozi hii Amkeni Watanzania..

    CCM Niliyokuwa naifahamu ni ile ya Piga piga Wezi nawadhurumaji ah ah CCM shika hatamu
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    DOWANS yake mahakama yake uonevu unatoka wapi?
     
  18. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mkuu, wewe source yako ni ipi? Wewe ndo unapotosha ukweli. Mi source yangu ni TBC saa mbili usiku wa leo.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huwa siangalii TBC! Nilichoandika kimesemwa na ITV Gondwe msomaji
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Badala ya kumlaumu Mwakyembe mbona lawama hizo huzielekezi kwa Kikwete na Rostum ambao ndio benefactors wa hiyo Dowans? Richmond, kama alivyosema Lowassa kwenye kikao cha NEC Dodoma na Kikwete hakusuta, ilikuwa ya maslahi kwa Kikwete. Kama walivyotufisidi kwenye EPA, ndivyo hivyo hivyo mafisadi hawa walivyotufisidi kwenye Richmond/Dowans/Symbion. Hivi itakuwaje kama tukikataa kulipa?
     
Loading...