Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco tuambieni ukweli wakazi wa ukonga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masharubu, Jan 27, 2012.

  1. masharubu

    masharubu Senior Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi wakazi wa ukonga sasa ni miezi kadhaa tunataabika na adha ya umeme kwani tumekua na mgao usio na ratiba kipindi kirefu sasa, jamani tuambieni ukweli nini tatizo tumechoka sana
     
  2. masharubu

    masharubu Senior Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hivi ndio balaa, toka juzi NOO UMEME
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Hivi ile barabara ya Mombasa - Kwa Mkoremba imeshachongwa?
     
Loading...