Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco tanesco tanesco tanesco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, May 23, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hivi Tanesco kwa nini mnafanya vitu ambavyo ukivifikilia kupitia kwenye kichwa chenye akili timamu unatamani ukamate kiboko uanze kuutandika uongozi mzima uliokaa ukasaini mikataba hii.Hivi kwa nini mnakubaliana na hao watu wanaowakodishia mitambo ya kuzalisha umeme kulipwa kwa siku kama ilivyokuwa kwa Richmond.? Kwa nini hawa wazalishaji wa umeme wasiwe wanalipwa kwa MEGAWAT wanazozalisha? Kama mwezi huu ataingiza megawat 100 alipwe hizo megawat 100 kama atazalisha 150 alipwe kwa hizohizo alizozalisha kutokana na utaratibu huu kama ukifuata kutakuwa na ushindani mkubwa kila mmoja atakuwa anajitahidi ili amzidi mwenzake sio huu wa sasa uzalishe usizalishe hesabu yako imeingia Tanesco hebu jaribuni maoni haya ya mlalahoi yatawasaidieni
     
  2. blackdog

    blackdog Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanajua lakini awathamini TAARUMA zao wanafanyabila kufikiri matokeo yake kwa umma
     
  3. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja tusubiri mkataba na mrithi wa DOWANS tuone utakuwaje,ufisadi bado unaendelea yaliyofanyika IPTL ununuzi wa mafuta ni ufisadi pia,why tanzania always everything ufisadi?
     
  4. e

    extrovet Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajua sana ila kusudi ukizingatia kila matatizo yanapotokea wenyewe hayawakuti kivumbi sisi walalahoi,halafu nahisi masikio hawana na macho pia ndio maana wajifanyia mambo kiholela.mwishowe tunabeba mzigo taifa zima kwa ujinga wa watu wachache:mod:
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba nielekeze kidogo

    Katika mikataba hii ya sasa lazima upige 'capacity charge' hii inalipwa whether amezalisha, yuko idle, anakarabatiwa etc...lengo ni kuencourage investors,

    Unaweza kuleta mtambo wa hela nyingi sana lakini muda uliouleta TANESCO mabwawa yamejaa na wanazalisha bila kuhitaji ziada labda kwaajili ya 'voltage improvement' tu! So kujilinda na hasara capacitY charge inawekwa...

    Angalizo...si TZ tu..ni kote ulimwenguni!
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamani mgao unaisha saa ngapi!!!
     
  7. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe sielewi coz kwanza kwetu wanakata kila siku? Hivi si kuna ratiba?
     
Loading...