Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco! Tanesco! Acheni kuwasumbua wateja wenu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Sep 2, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwanza huu mpango wao wa maboresho kwa nini wameuanzia wikiendi?
    Halafu hawakusema tangu mwanzo iwapo ni mawakala wao wakubwa tu ndiyo watahusika kutoa namba mbili za mwanzo, na siyo mamia ya mawakala wengine mitaani.
    Aidha mamia ya wateja baada ya kukaa kwenye misururu mirefu kungojea huduma, b aadaye wanarudi kwa wakala hao hao kulalamika kwamba manunuzi ya umeme hayaingii kwenye mita!
    Halafu Tanesco mnakaa kimya, hamji na maelezo ya kueleweka wateja wafanye nini kuhusu tatizo hilo.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimeshuhuda hayo mambo. Siamini iwapo mamia ya walalamikaji walifungiwa LUKU zao na vishoka -- haiwezekani! Kama ni kweli basi kumbe Tanesco ilikuwa imeoza kuliko tulivyofikiri.

    Come up Tanesco! Explain.
     
  3. n

    ngala moja Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi kuwa mtandao wao wa malipo ya LUKU wajanja waliumiliki.so malipo yalikuwa yanaingia mifukoni mwa wajanja hao. nasema hii ni tetesi ingawa lisemwalo lipo kama halipo laja!!!!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kwamba huchukuwa zaidi ya saa 24 baada ya kulipa ndiyo Tanesco wana-activate mtandao wao! Lakini hili pia nasikia tu -- ni vyema Tanesco wenyewe wakasema.
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nchi hii kila mahali ni fully udhaifu...issue ndogo kam hii inatusumbua jamani??? Sijui tunapoelekea kwakweli...cna umeme tangu jana,me nilissema poa tu c ntanunua jumamosi asubuhi,wameniuzia afu token ...aziiingii,jamaa wanabore sana..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hizo token lazima upewe mbili ukiona zinagoma jaribu kuweka umeme wako lazima ukubali..
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu asante sana...nilikuwa nimeshakata tamaa nasubiri jinsi ya kwenda tanesco kesho...hiyo ya kusubiri masaa 24 baada ya kununua umeme inawezekana ni kweli maana jana nilinunua umeme ahsubuhi na nikajaribu mara mia kidogo kuuingiza lakini wapi, ila baada ya kusoma hii post yako, nimejaribu kuuingiza tena leo na umekubali...ahsante sana mkuu...
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tanesco iligeuzwa kuwa shamba la bibi. Mfumo wa Luku ulikuwa unaneemesha wajanja wachache. Jambo linalonishangaza ni kwanini hadi sasa Ngeleja hajahojiwa na vyombo vya sheria?
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,207
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    thus way tunamaibia hadi leo
     
Loading...