Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco! Shame, shame shame!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bondpost, Feb 19, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Great thinkers, ninashangazwa na hili shirika la umeme, wanakata umeme hovyohovyo, bei ya umeme wamepandisha ili huduma ziboreshwe, kila kitu kimepanda bei sababu ya TANESCO.
    Sasa wamekata umeme maeneo ya mbezi beach ni kila jumapili tunakaa bila umeme, ninajisikia hasira sana maana hakuna wanachofanya zaidi ya kutuumiza wananchi.
    TANESCO inasubiri nini kubinafsishwa?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Poleni!
    Wanajua hakuna anayeweza kuwazuia au kuwakemea!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    n short ni kwamba Ngeleja ile wizara haiwezi analazimishaza tu ..
     
  4. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na Ngeleja kupitia RFA alikana kuwepo kwa mgao nchini..
     
  5. araway

    araway JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nipo morogoro jumapili ya pili hii hatuna umeme.nilijiandaa kuangalia emmanuel tv naona imekula kwangu
     
Loading...