Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco punguzeni gharama-jk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Mar 19, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jk ameishauri tanesco ipunguze gharama za kuunganisha umeme!
    na luku je?
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Alikwisha sema grama za kupanda umeme azikwepeki,sasa anawaambia Tanesco kunguza grama za umeme,Hivi kasahau alichokwisha sema.Mbona ssimwelewi jamaaa huyu?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha,leo amegusia za kuunganishia umeme,
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Raisi tafadhali nakuomba acha unafiki.... Usituhadae kama watoto wadogo
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi ameshauri au ametoa amri?
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Huyu rais kakosa cha kusema kwani swala la umeme ndilo linalolitafuna taifa kwa sasa! Amefika pale wzarani chini yake kuna ofice za tanesco mkoa ilala wafanyakazi wamelazimishwa kumuimbia nyimbo za kinafiki mwisho wayote nae akaona aibu akaamua kuropoka!!
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Juzi nimelipa 50,000/= nikapata umeme wa 38,000/=...12,000/= imeliwa na tra,rea,ewura,manispaa..unit cost ni 129/=....jamaa anataka gharama za kuunganisha zipunguzwe ili wapatikane wengi zaidi wa kunyonywa
     
  8. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK kama rais ndiye anayemteua mwenyekiti wa bodi hiyo; hivyo kama siyo kupiga siasa anayetakiwa akae naye nakuzungumzia uwezekano wa kupunguza gharama hiyo ni huyo mteule wake na siyo kadamnasi ya watendaji wa TANESCO.
     
  9. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Tupo gizani.Hata wakipunguza tutaunganishiwa nini?Kwa hiyo jamaa anatuambia mgao unatokana na gharama za kuunganisha kuwa kubwa!
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu JK kwa nini asijiunge na ze comedy? Anaonekana atafit sana kuwa comedian.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alisahau kuwa alisha wadanganya kuwa gharama za umeme hazikwepeki.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    alfu lela ulela
     
  13. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aisee huyu jamaa ni kilaza sijapata kuona yaani ni vituko kila kukicha. Bado sijasahau mabillioni ya Kikwete je yalileta mafanikio gani? Tanzanians we deserve better than this loser. Tunamsubiri sasa aje na alladin na taa ya ajabu.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyo ndo rais
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mgumu wa kuelewa mwepesi wa kusahau!:canada:
     
  16. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He, umeibia kimachomacho hivyo ndugu yangu, kwa nini watoze kodi kubwa hivyo kwako peke yako? Au ndo umebebeshwa mzigo wa kulipa deni la Dowans bila kujijua mheshimiwa? Tuwashitukie Tanesco kwa hili.
     
Loading...