Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO ni kiboko!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bondpost, Feb 24, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu TANESCO walisema LUKU itapandisha mapato ili waweze kutoa huduma bora, watanzania tukakubali wafanye hivyo lakini matokeo yake ni yaleyale.

    Wakaja na maombi ya kupandisha bei kwa viwango mbalimbali, matatizo ndio yameongezeka.

    Sasa umeme ndio umekuwa wimbo miongoni mwa watanzania, kukatika kusiko na ukomo, umeme bei juu, ukinunua umeme wa elfu kumi unapata units 36 tu hapo wakikata ile service charge yao ambayo service hatuioni ndio umeumia.

    Hivi tunakoelekea wapi? Sasa hivi maeneo kadhaa ya huku mbezi juu hakuna umeme, na toka asubuhi walikata, samaki, nyama sasa zilizokuwa kwenye fridge imebidi kununua ice blocks kuweka kwa fridge. Nawaza wale wenye biashara za kutegemea umeme!

    Hivi kweli hakuna strategy madhubuti za kuweza kudhibiti hali hii? Mbona nahisi kuna uzembe tu na ukiritimba?

    Mungu atusaidie, ila TANESCO wanatuumiza wananchi, bei ya umeme wamepandisha na matatizo ni yaleyale, i guess wao hawaishiwi visingizio.

    TANESCO hebu kuweni makini kibiashara.
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Waziri alisema hakuna mgao, huo sio mgao, hukua arusha na moshi kila siku wanakata saa 12 jiioni sijui unarudi saa ngapi, na siku nyingine wanakata siku nzima,
    kweli tanesco ni kiboko yao
     
  3. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nadhani huyo waziri sasa akubali tu kuwa ofisi ile ni nzito kwake! Kwani akikubali atapata hasara gani? Kuliko kukaa na kuangalia mambo yanavyoenda kama hivi, vululu vululu!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wee acha tu sh 20,000 nilikuwa napata units 84 nimenunua wiki hii nimepata units 60!!!!

    Tena unit moja sh 273
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ya tanesco ni balaa zaidi ya matatizo ni noma tupu aisee..
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hapo ndio nashindwa kuelewa hawa tanesco ni kitu gani kinaendelea pale?
    Sasa naona wanapandisha bei kama ya bia, kila mwaka na tusishangae mwezi novemba wakatoa tangazo la kusudio la kupandisha bei tena.
    Huwa sielewi, kama unanunua umeme kwa bei fulani ambayo wao wanapata faida, sasa hii kitu inayoitwa service charge what the hell do they mean?
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Unajua watu tuna changamoto chungu nzima sasa tena na hili kampuni mzigo ndo linatupa stress!
     
  8. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kuna haja ya kuangalia upya safu ya wataalam kwenye hii kampuni iliyo kama kichwa cha mwenda wazimu!
     
Loading...