Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco New Slogan!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JS, Mar 18, 2010.

  1. JS

    JS JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau wa JF,

    Kwa kweli hili suala la mgao wa umeme TENA nchi nzima limenisikitisha sana. TANESCO sucks big time na uongozi wake wote. Iweje watangaze umeme utakuwa historia halaf ndani ya miezi michache tunapata habari ya MGAO mwingine utakaozidi masaa 12??

    Kwani hawajui hasara inayokumba nchi nzima katika suala zima la MAPATO umeme ukikosekana??? Na hao wawekezaji tunaopaswa kuwaencourage waje kuwekeza, watakuja kweli kwa hali hii???

    Katika pitapita zangu nimepata slogan mpya kutokana na shida hii ya umeme. Mhe. JK alitoa slogan ya UKIMWI kwamba TZ bila ukimwi inawezekana. Kuhusu UMEME inageuzwa inakuwa hivi, TZ BILA UMEME HAIWEZEKANI KABISA kuishi na kufanya biashara na kufanya kazi yoyote inayohusu maendeleo. Natamani angeliona tatizo hili JK kwa undani zaidi kama ambavyo aliona tatizo la ukimwi.

    Ninaanza kuchoka na nchi yangu hii. I wish i wasnt born here at times or not born at all nisione mambo haya!!!!!!!!!
    [​IMG][​IMG]
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo Raisi wetu kwenye hio slogan ya UKIMWI amefanikiwa?
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sisy JS, jipe moyo utashinda tu, usijistress sana u will end with nothing hii ndio bongo tambarare yetu, kaza buti twende.
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Atleast ameweza kutengeneza awareness kwa watu na wadau husika. Ngoja nikuambie Nguli, ile ya ukimwi si alisema mwenyewe JK kwa hiyo ikapewa uzito zaidi. kwa hiyo na ya umeme akisema itapewa uzito.
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo slogan ya ukimwi imegeuzwa kuwa madili ya watu kujineemesha.
    Na kuhusu mashirika ya umma(SU) na ofisi ya serikali zote hali ni mbaya sana.Sahizi rushwa, wizi na uhujumu unafanywa na wafanyakazi wenyewe.Kwanza wanasema mishahara haitoshi na pili wana-revenge rushwa inayofanywa na wakubwa(RICHMOND).
    Haya mapambano sijui ya kushitaki mawaziri ni kama yamechochea zaidi uhujumu.Hali ni mbaya sana na matokeo yake ndio haya ya uzorotaji wa huduma muhimu.
    Na hii ni cha mtoto tu,huko tunaendea tutakaa miezi kadhaa bila umeme.
    Kama unaweza Js wahi tu ughaibuni.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hajafanikiwa hata kidogo, Malaria yenyewe slogan imakaa kisiasa
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    JS mdogo wangu,Suala la Umeme ni tofauti na ukimwi.
    Halihitaji awareness linahitaji DECISIONS( DANGEROUS DECISIONS)
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Stiegler's Gorge....how I wish that will happen....potential is there for 2500Mw and we need only 900Mw...shida pale hapatatoa 10% ndio maana wakubwa wanang'ang'ania hayo maumeme ya dharura...rushwa tupu
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Basi somebody should make hiyo dangerous decision haraka.
     
  10. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani humu hamna mtu anayefanya kazi TANESCO atueleze ukweli wa mambo?

    Iweje mashine zote ziharibike kwa pamoja? Hakuna regular maintenance ya mashine?
     
  11. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanesco wanapaswa kubadilisha slogan yake kuwa "
    Tanesco: we frustrate the economy"

    Wajasiriamali na biashara nyingi zinakufaa kwa sababu ya Tanesco, tunahitaji kampuni nyingine ya uzalishaji na usambazaji wa umeme
     
  12. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    umeme bongo ni luxury service, tulipoambiwa tufunge mikanda ni pamoja na kuukosa huo umeme, si mliambiwa chanzo ni Dk. Rashid , sasa hayupo tutafute sababu zingine za kijifariji ili siku zisonge, wabongo hawataki umeme, wakipewa sababu tu za kuukosa wana thumb up, tumeambiwa kuna Major repair tusharidhika!!
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kuwa tutampata wapi mtu kama huyo?mwenye moyo wa kijeshijeshi.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hapa nimekugongea kale kakitu! tunahitaji maamuzi ya hatari, sio magumu!!
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    TANESCO wana matatizo yao ynayochangia hali hii,lakini matatizo makubwa yapo Serikalini(siasa tena za kimaslahi binafsi zimezidi)
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Imagine hapa nilipo umeme unarudi usiku, lakini ndipo ilipo workshop yangu ya kuchana mbao, wafanyakazi wanacheza pooltable na draft, mwisho wa mwezi natakiwa kuwalipa.

    uwezo wa kununua generator kwa 16 - 20M sina, na hata nikinunua operation cost zitanitoa sokoni, na zinaweza kunirudisha kijijini kabisa.
     
  17. JS

    JS JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mie hapa Charity............natamani ingekuwa rahisi kihivyo. NAenda kutafuta kazi TANESCO nichape kazi hakuna kulala nipate cheo haraka nilianzishe
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Songoro unaonaje tukianzisha mass demonstration kuhusu hili suala???? Tuanzie hapa JF
     
Loading...