Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco na ukistajabu ya musa...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by frema120, May 28, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habar toka ndani ya shirika hili inasema, katizo la umeme ni amri toka juu yao kwasababu zifatazo...
    1. Kuruhusu wakubwa kuuza mafuta kwa wingi
    2. Kuruhusu wahindi/wakubwa kuuza magenaretor na solar system

    Sasa nimechanganyikiwa kweli ni ndani ya nchi yangu yanatokea hayaaaaaa.....

    Tufanye nini sisi wanyonge kama sasa tu wamerudisha umeme tangu saa 5 asubuhii..??????

    Je tusubiri mpaka T2015CDM..???

    SOURCE: Mjumbe wa board..
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hayo ndio maisha bora kwa watu wote.......
     
  3. chaUkucha

    chaUkucha JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,001
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    nchi ishauzwa
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Huu ni udaku.

    kwanza ningekua mod hii thread ningeifuta.
     
  5. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ni sawa na mauaji ya halaiki
     
Loading...